Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je waagizaji mafuta ya taa wamegoma?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimbori, Jun 4, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Habari ndugu zangu? Poleni, pamoja na mambo mengine, kukosa mafuta ya taa.
    Leo katika kujadili juu ya kukosekana mafuta ya taa katika miji mingi hapa nchini, baadhi ya watu wamesema, waagizaji mafuta taa wamegoma kuagiza kwa kuwa hayalipi. Kutokana na kuongezeka kwa kodi, faida haitoshi, hivyo wakaamua kusitisha uagizaji kwa muda. Je huko ulipo unajua sababu gani iliyileta uhaba wa mafuta ya taa?
     
  2. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mi nipo IRINGA town kwa sasa but sijui kwanini nikienda pale mafinga hata ya kuoga unapata,yanapatikana kirahisi kweli.
     
  3. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    je yanatoka wapi? Zambia au? Kwani miji mingi ikiwamo DSM haina hiyo nishati, mpaka serikali kupanga kuuza mafuta ya ndege
     
  4. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Matokeo ya viongozi kushindwa kuongoza nchi.
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,727
    Likes Received: 1,851
    Trophy Points: 280
    Mafuta ya taa yalikua dili kipindi kile yana bei ndogo hivyo yakawa yanatumika kuchakachua Petrol.

    Toka walivyoyapandisha bei ili yalingane na Petrol yamekua hayana dili tena kwa waagizaji zaidi ya ku- occupy space za matank yao.
     
  6. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Ni wiki ya 3 sasa huku niliko hakuna mafuta ya taa.gesi nayo haikamatiki halafu inachimbwa hapahapa bongo na tunauziwa kwa dalare. Bongo zaidi ya uijuivyo




    Sent from Siemens C25 using Jamiiforum
     
Loading...