Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je vyuo vinafanya tathmini juu ya maeneo ya mafunzo kwa vitendo?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kimbori, Sep 20, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Kujifunza kwa vitendo ni kitu muhimu sana kwani ndiko kunakomfanya mfanyakazi mtarajiwa kuwa mfanyakazi bora wa baadaye.

    Nimewahi kusikia Wanafunzi wa baadhi ya Vyuo Vikuu wanaosoma shahada kutopewa ushirikiano na wakuu wa idara, hususani, wakuu wa idara wenye stashahada.
    Wakuu hao hawatoi ushirikiano wa kutosha kwa wanafunzi wa shahada kwa kuhisi wananyanyapaliwa na hao wanachuo.
    Naomba kuuliza, je vyuo vinafanya tahtmini juu ya ubora wa maeneo ya mafunzo kwa vitendo?, na pia, je wanafunzi wanapewa mazingira mazuri ya kujifunza kwa vitendo?
     
Loading...