Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Voda ni wezi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DMussa, Oct 31, 2008.

  1. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Jamani nimetumiwa hii kwa e-mail.
    If this is true basi Watanzania tunaibiwa sana..................

     
  2. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hii email inasambaa kwa kasi kweli. This show how powerful electronic communication is. The power of email and SMS.




    .
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mbona hii ni wazi kabisa mimi nilisha toa siku nyingi sana line ya VODA toka ianzishwe ile thread ya kususia huduma za RA zote.Mimi nikaamua kujitoa wameniibia vya kutosha saizi aah laha mstarehe na ZANTEL na TIGO ila na hao Zantel wamesha anza kuniibia kwenye internet wamepandisha sasa ni kama 200 kwa MB sasa hii duh balaa.
     
  4. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2008
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Tariffs za mitandao yote sio siri. Ni kweli Voda is expensive but nadhani pia tuangalie na quality ya service unayoipata. Mitandao ambayo DMussa anaitaja, coverage yake ipo very limited (i.e they have not invested much in their network accross the country and automatically their tariffs could be low). Have you ever travelled outside Dar and experience the coverage of these networks (Tigo, Zantel)?

    Also, if you only understand 'traffic Jam' in transportation context, then try these other networks.

    I believe most of the customers who have opted for Voda know that it is the most expensive BUT they have joined it anyway. Why? The answer is QUALITY.

    Advice: Buy the SIM cards for all the networks, use Tigo and Zantel when you want to save money by not being able to make a call when you want to,AND use Voda or Zain when quality and access matters to you.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Inaonyesha wazi wazi kabisa unatetea kibarua chako.
    Lakini ukweli ni wazi mnatukamua sana walalahoi sawa siku zenu zinahesabika kama sio masaa.
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2008
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Sina kibarua Zain wala Voda but I just have a bad experience with both Tigo and Zantel.
     
  7. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2008
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Yaani nilipo nunua simu yangu ya kwanza nilipewa na laini ya VODA bure na airtime ya 1,000/- baada ya wiki mbili nilijitoa Voda na kuiunga na mtandao mwingine. Hiyo ilikuwa 2003! Kwa sasa huwa natumia laini ya Voda ikiwa nina haja y akuzungumza na mtu mwenye line ya Voda kwa muda mrefu, vinginevyo mhmh!
     
  8. c

    chichi Member

    #8
    Oct 31, 2008
    Joined: Aug 15, 2007
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Not Zantel man labda tigo ndo wameanza kuwa wezi nw dayz, ukijiunga na huduma yao ya extreme wanakata kabla ya muda kuisha.
     
  9. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    Sure, but that was some time ago. Not today sister/brother!
    Nawapigia walioko TIGO huko mikoani, and I get no problems. Zantel tayari wamesha cover eneo kubwa tu, tena wanatoa huduma ya Internet japo bei wamepandisha.





    I do the same. Nina simu mbili, TIGO na Zain (maana Zain ndo mtandao wangu wa kwanza). SIM card ya Voda iko kwenye wallet. Voda wana service inaitwa vodaJAMAA, nimewachagua watu 2 naongea nao Tsh 1 kwa sekunde. Hii kitu Zain wanayo pia, unamchagua mtu mmoja kwenye tariff ya PAMOJA - shilingi 1 kwa secunde. Unaweza kubadilisha mtu uliyemchagua kila baada ya siku 7.


    Leo hii wanaojiunga VODA, ni wale akina mimi tunaotaka kuweka SIM card yao kwenye wallet na kuitumia mara mbili au tatu kwa mwezi.




    .
     
  10. M

    Masatu JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na mtoa hoja na I hope hayupo hapa "kuuza" au kukandia biashara zake Vs wapinzani

    Ushauri wangu kwenye hili ni hii email iwe kwa kiswahili maana wateja hususan wa vijijini itakuwa taabu kuelewa ujumbe huu mzito.
     
  11. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Thanks for pointing it out!Voda is becoming a headache!
     
  12. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mimi nadhani hawa Voda hawatupendi ndomaana wana-amua tu! watukomoe sisi walalahoi mm ningependa huu ujumbe ufike kwa wa tz wote na waihame hiyo voda maana kwa karne ya leo hauwezi kuongea kwa dola 1 dk 2 tu haya ni maajabu ya voda.inatukandamiza mno.
     
  13. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Swali hili la Je Voda ni wezi na Zain waulizwe....
     
  14. Mzozo wa Mizozo

    Mzozo wa Mizozo JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2008
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo rates zote ambazo zimeandikwa kuanzia calling other networks and sms hazipo sawa.... Slightly zimepelekwa juu.

    I happen to be using Vodacom, tiGO, Zain and Zantel at the same time. Ni kweli bei zao ni juu kidogo zaidi ya mitandao mingine lakini pia na quality of service ni far better kuliko mitandao mingine pia.
     
Loading...