Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, viongozi wetu ni aina gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mabel, Nov 20, 2010.

  1. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Siku moja nikiwa katika nyumba fulani ambapo hutolewa huduma ya Kiroho mtoa huduma hiyo aliongelea aina 3 ya viongozi (kwa mtazamo wake) kama ilivyo hapa chaini.

    Je viongozi wetu hasa wa Kitaifa ni viongozi gani?
    1. Kiongozi 1; Twendeni
    Huyu ni aina ya kiongozi anayesikiliza watu, anayeongoza kwa misingi ya uongozi, mwadilifu, anajisahihisha na kusahihishwa ana upendo.

    2. Kiongozi 2; Nendeni
    Huyu anajali mambo yake tu katika uongozi wake, hana mda wa kusikiliza wale anaowaongoza na uongozi wake ni wa holela. Huyu anataka uongozi ili tu kurahisisha mambo yake kwa faida yake binafsi

    3. Kiongozi 3;Nifuateni
    Huyu ana element ya dictator,mlafi wa madaraka, hana ubindamu, ana amini mawazo yake tu, hana huruma na upendo juu ya wale anaowaongoza,
     
  2. B

    Baba Ubaya Senior Member

    #2
    Nov 20, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nafikiri wana mchanganyiko wa 2 na 3
     
  3. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Vitabu vitakatifu vinasema Mungu atatuletea viongozi wanaofanana na wanaowatawala kwahiyo viongozi wetu ni image yetu kwani sisi ni wa aina gani?
     
Loading...