Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je vijana tuna uzalendo wa kweli wa nchi hii?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ileje, Mar 23, 2012.

  1. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    1. Kwamba tunaweza kulinda na kutetea uhuru na ustawi wa nchi hii kwa moyo wa dhati!
    2. Kwamba tunaweza kujitolea kujenga uchumi wa nchi hii!
    3. Kwamba tunaweza kulinda rasilimali za nchi hii dhidi ya ufisadi na wizi!
    4. Kwamba tunaweza kujivunia utamaduni wetu kifua mbele!
    5. Kwamba tunaweza kuitangaza nchi hii kwa mazuri duniani kote!

    TAFAKARI!
     
Loading...