Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je veet ina madhara?

Discussion in 'JF Doctor' started by nassa, Sep 14, 2012.

  1. n

    nassa Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Samahan wana jf naomba kuuliza je ile veet dawa ya kuondoa vinyweleo ina madhara kwa mtumiaji?
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mh leo naona kila ninapoingia naona GIZA tuu...
    naona majanga
     
  3. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    majanga majanga,mi naona kama napishana na sredi za maana vile
     
  4. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mkuu kitu unapaka nywele zinatoka kwa hesabu za cheke chea tu hii kitu Ni balaa hauko mbali na cancer ya ngozi
     
  5. M

    Madoido Senior Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Da e bwana, mimi nimetumia sana na nahisi ina madhara,especially kama unatumia sehemu za siri, muwasho na hofu ya kansa
     
Loading...