Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je UWT au UWCCMT

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chief lubengulla, Oct 23, 2012.

  1. C

    Chief lubengulla Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeanza na swali nikiwa sielewi maana halisi ya Umoja Wa wanawake Tanzania hasa ukuzingatia muda tulio nao kwa sasa tupo kwenye vyama vingi lakini cha kushangaza mama zetu ukiangalia siku ya uchaguzi wao walivalia nguo zenye rangi ya chama cha CCM yaani kijani na njano wengine mnaweza mkaleta utani mkasema pia hata timu ya Yanga wanatumia rangi hizo hizo. Maana yangu kuleta habari hii ni kuwakumbusha akina mama wa Tanzania waende na wakati itafika kipindi umoja wao utaishiwa wanachama wabadilike maana halisi ya Uomoja wao wanaupotosha labda wangeliita Umoja Wa Wanawake CCM Tanzania hapo tungelienda sawa sawia kabisa.
     
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Nakubali hoja, sahihi iwe UWCCMT.
     
  3. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Uko sahihi kabisa kama ilivyo BAWACHA
     
  4. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata mimi pia nakubaliana na hoja hiyo
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hivi kwani umoja huu wa wanwake uliasisiwa wapi? umoja huu uliasisiwa na CCM wakati wa mwl JK. I SAWA NA ILIVYO UVCCM. wao kuita umoja wa akina mama inamaana ni kwa wale wamama wafuasi wa chama hicho tu ndio umoja wao. kwakua wao ndio walioanzisha hlo jina kwann wabadilishe?

    sidhan kama tanzania kuna umoja ama usghirika wa wamama wote basi ka lipo lafaa liitwe majina mengne kama baraza la wanawake tanzania ama ushirika wa wanawake tanzania kama ishu ni hiyo semi ya ....."wanwake tanzania"
     
  6. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    kama hivyo ndivyo sitaki kuwa na wala kujihusisha na UWT si leo si kesho.
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ninashangaa jukwaa kama hili tunashindwa kuwaza kwa kina zaid wao kusema ................tanzania inamaanisha ni wanawake wote wa ccm tanzania.

    ukija makanisani utakuja umoja wa wanawake wa kilutheri, ama wanawake wakatoliki tanzania sasa hapa sidhan kama kuna tatizo so long as hiyo ilikuwa ni jina lao from day one na hakuna sababu ya msingi ubadilisha
     
  8. C

    Chief lubengulla Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi naona waitwe UWCCMT badala ya UWT hii inajumuisha wakina mama wote Tanzania tutakukuwa tunakosea kujumuisha hata wakina Mama ambao hawamo humo
     
  9. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    aiseeee babaangu sheria za uchaguzi zinakataza mpiga kura kuvaa au kuvalia nguo yoyote yenye rangi ya chama flani au kuonesha alama cha chama flani,,so mnapotuambia huo ni umoja wa wanawake tanzania mnakosea sana,,,huo ni umoja wa wanawake wa chama cha mapinduzi

    naomba kuwasilisha
     
  10. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mama Tibaijuka alitaka kuanzisha baraza la wanawake tanzania lakini CCM wakampiga vita kwamba limekaa kisiasa.

    Now anakula kwa ulaini ndani ya CCM sidhani kama anakumbuka tena, njaa mbaya.....
     
  11. S

    Savannah JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni UWCCM
     
Loading...