Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je utoaji wa mikopo ya awamu ya pili imekidhi hitaji la mtanzania

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BUMIJA, Oct 19, 2011.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mwezi uliopita baadhi ya wanafunzi waliokosa mikopo waliandamana,serikali ikatoa mikopo kwa mara ya pili,lakini wapo wanafunzi wengi wenye sifa na wameachwa serikali ikidai bajeti haitoshi,na mimi kama mpembuzi sijaona uthibitisho kua serikali bajeti haitoshi, je wadau ni kweli kua bajeti haitoshi ama ni utendaji wa siasa na maendeleo ,naomba mwongozo wenu, unaweza ukachangia kwa meseji ila usibipu 0712336687.
     
  2. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Alaf tukishakutumia msg?
     
  3. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    nipate feed back,communication needs to be effective.sijanuunua komputa yangu.nipo cafe
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Inakidhi mahitaji.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    ukishapata feedback utafanya nini?
     
  6. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    thibitisha kwa theory
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    nenda ukapimwe akili. Eleza kitu unachotaka watu wakuelewe.
     
  8. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umesema huamini kama bajeti ya serikali haitoshi kivp?tupe hzo evidence ili tuzichambue?kwan unafanya research?
     
  9. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nitafahamu kua Nchi yetu inapiga hatua ya maendeleo.kwa ufafanuzi zaidi nenda library ukasome magazeti ya mwezi uone watanzania wenye kiu na elimu wanavyoresponce
     
  10. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Sisi kama wasomi lazima tujue nchi yetu inapiga hatua ya kimaendeleo,so suala la kukaa na kuridhika
     
  11. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Akili ninazo ndo mana nipo chuo kikuu,natoa hoja
     
  12. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mada imeeleweka sanaaaaaaaaa tu
     
  13. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Toa hoja so kuleta ubishi
     
  14. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Watu hatujapata mikopo huku afu we unafanya masiara
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    yap, nadhani tutoe hoja siyo bishi, mbona mada iko wazi. Mimi nadhani inakidhi hitaji
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu, unajua safari hii body wamezingatia uwezo na vipaumbele, kama unasomea ualimu, sayanzi ya kilimo, udaktari lazima utapata mkopo, ila sasa kama takwimu zako zinaonesha umesoma shule za hela kuanzia chekechea hadi kidato cha sita maanake una uwezo wa kujilipia chuo. mimi nadhani is a good Idea.
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ebu peleka haya matapishi yako kwa hao wajinga wenzio huko huko bodi na co humu jf.
     
  18. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mzee + bumija = masaburi skills.
     
  19. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Wewe Bumija unajua kuandika vichwa vizuri kwe uzi,tatizo lako liko katika kutoa maelezo yani una mbwela kweli,wewe umefanya tafiti kuhusu bajeti ya wizara husika? Kama ukijua taifa linasonga nyuma badala ya mbele utalifanyia nini hilo tatizo? Wewe bado bwana mdogo soma achana na mizigo ya taifa wakati ya chuo kuibeba inakuzingua.

    Kabla ujabadilisha maisha ya mwenzio hakikisha umebadilisha ya kwako,fanya mabadiliko chuoni kwako kwanza maana kuna mapungufu mengi sana.KUHUSU HOJA YA MKOPO FATA HII SYSTEM "SEE,JUDGE AND ACT" mmeshajaji vya kutosha huu ni mda wa ku-act.
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    kama bajeti haitoshi then wanavyokomaa na malipo ya dowans bajeti ipi itatumika?
     
Loading...