Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je uteuzi wa Hussein Katanga kwenda Idara ya mahakama ni horizontal au Vetical growth

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Magu, Jul 10, 2012.

  1. Magu

    Magu Senior Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Juzi Mhe. J.Kikwete alimteua H.Katanga kuwa mtendaji mkuu wa idara ya mahakama nchini kutoka kuwa Katibu mkuu TAMISEMI, je uteuzi huu ni kushushwa cheo,kupanda au ni cheo sawa?

    Nawaombeni kujuzwa katika hilo
     
  2. M

    Maga JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 302
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Subiri wajuzi watakuelezea
     
  3. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapana sio kupanda wala kushuka ni kazi maalumu tu!Siunajua kwamba nchi hii inaenda kimaslahi na kidini zaidi so jamaa kaona pale kuna maslahi na kijana ni muislamu ameona ngoja aoneshe nguvu ya dini kwenye idara ya mahakama au huelewi hata picha ya mahakama huioni?
     
  4. C

    Careboy wamuntere Senior Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu nawasalimia na amani iwe nanyi, uteuzi wa husein katanga sio mbaya provided ana sifa zinazostahili. asanteni
     
  5. C

    Careboy wamuntere Senior Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiukweli, tukiwa na hisia za kidini sidhani nchi hii kama itakuwa na amani milele, mi nadhani tufocus uwezo alionao na sio kuangalia masuala ya kidini, kwa sababu ukifocus kwenye dini unapandikiza mbegu ya ubaguzi ndugu yangu fikiri kwanza kabla ya kusema neno.
     
  6. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Husein ana sifa nzuri na hasumbuliwi na siasa za aina yoyote na zaidi itikadi yake imemtawala kiroho lakini anajitambua kuwa kazini kwake ni Katiba ya nchi. Congrats Mh. Rais, wacha kijana akachape kazi pale Mahakama.

    Amepaa zaidi kwani yeye anaongoza Muhimili wa nchi, Tamisemi iko chini ya Balozi Sefue, Bunge. Dkt.Tommy Kashilila na sasa Mahakama ni Alhaj Hussein Katanga.

    Wakristo wenzangu, tuwe wakweli hapo hakuna udini bali kazi.....pale Mahakama pagumu sana.......Katanga prove them wrong Bro.
     
Loading...