Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je utasema watoto wako shule?

Discussion in 'Jamii Photos' started by omben, Oct 19, 2012.

  1. omben

    omben JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 652
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Angalia hawa watoto
     

    Attached Files:

  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,497
    Trophy Points: 280
    Aaaahh hako ka kike kanaharibu mchezo bhana. Sasa huo mkono hapo kifuani si angeuondoa ili mwrnzie atomasetomasr jamani? Haya ndio matunda ya shule za Kata ni Umalaya na Bangi.
     
  3. omben

    omben JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 652
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Haya ndiyo matunda ya serikali yetu, baadaye tunasema watoto hawafundishwi kumbe wanafanya haya.
     
  4. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kademu nako hakapo nyuma kamepeleka mkono kwenye dushelele kanapima kina cha maji.
     
  5. W

    Wandugu Masanja JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 1,535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wanasoma kwa vitendo
     
  6. O

    Omonto Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uupuzi mtupu
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    wamefundishwa reproduction wanataka wafanye kwa vitendo
    Wakitoka hapo wanakuwa wameelewa somo mbaya
     
  8. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyo boy naye anazingua mkono wa kulia ungekuwa unaingia kuni sketi kuangalia kama mboga ya wafungwa imeiva kwa kuibonyeza bonyeza.
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,497
    Trophy Points: 280
    SinA mbavu kabisa. Kumbe dogo boy hawezi kupima joto!!!! oooh ndio anajifunza
     
  10. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Elli angafanya hivyo pengine sauti ya puani ingetoka ikiwa hivi tswende kule khyooni mpheenzi hapha nghoma.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,313
    Trophy Points: 280
    wako prep....lol
     
  12. Access Denied

    Access Denied JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 621
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    zero zinawasubiri
     
  13. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,773
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    kila kitu serikali, jiulize ww umeifanyia nini kabla hujaihukumu.
     
  14. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
  15. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Acheni na wao wafaidi kwani hawana hamu lol!!
     
  16. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    WE unategemea nini kama viongozi wa dini wanaacha kuhubiri maadili mema kwa jamii badala yake wanageukia maandamano na uvunjifu wa AMANI, ukweli ni kuwa wadogo zetu na watoto wetu inabidi tutafute njia mbadala ya kuwaelimisha kuhusu maadili!
     
  17. omben

    omben JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 652
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hata ndani ya nyumba kama kuna tatizo anaye laumiwa ni baba mwenye nyumba
     
  18. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wapo shule. Siku hizi mambo haya yapo kwenye mitaala ya shule hivyo wanafanya practicals. Shule za sasa sio kama tulizosoma mimi na wewe.
     
  19. omben

    omben JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 652
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Umenichekesha. Kwa hiyo wanafunzi wa sasa wanasoma kwa vitendo. Cha kujiuliza kwa nini wanapata 0
     
  20. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Umeuaaaaaaa!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...