Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, utamwita huyu Rais mwizi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Apr 14, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wanajamvi wenzangu,
    Huyu Mh. aliye kushoto ni Rais wa Jamhuri ya watu Czech, alifanya ziara nchini Chile wiki kadhaa zilizopita. Angalia hii video kwa makini uone alichofanya mbele ya waandishi wa habari.
    Toa maoni yako kuhusu hicho kitendo kama yuko eligible kuitwa mwizi.
    Karibu.


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Hiyo pen si alikuwa amewekewa ili atumie?
     
  3. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hahahaha! Jamaa ni noma...
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahaha huyu baba kiboko anaweza iba hata kijiko mezani lol hivi alidhani hizo camera za waandishi hazimuoni au hahahhahh:love:
     
Loading...