Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je utafanyaje kama wewe imekutokea?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magulumangu, Mar 25, 2010.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ukiwa ghetto umelala na masela usiku unashtushwa na ubaridi pamoja na unyevunyevu kwene TIGO,unaamka lkn ulipoangaza unakuta kila mtu yuko bize na usingizi tena wanakoroma kwa saaana tuu..unaamua kufuta na kulala lkn unatega,kesho yake mpo kijiweni unaongoza kijiwe kama kawa yako from nowhere kanatokea kadogo fulani kanaanza kusumbua unakaambia ntakutia mateke wewe?Bila wasiwasi dogo anasema unajifanya mjanja mchana lkn usiku huna lolote...je mkuu utafanyaje hapo?kumuazibu huyo dogo au unalipiza night na wewe kwa mwingine?
     
  2. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Huu upuuzi umerudiwa hapa mara tatu. MODs please be serious.
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Sh***nz kabisa hii
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Mar 26, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Are you serious? Haya mambo kayadiscuss vijiweni, hapa watu wapo serious kiaina!
     
Loading...