Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je usingizi wa kwenye dala dala una faida gani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchokozi, Jun 12, 2012.

  1. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani % kubwa ya watanzania iwe jioni, asubuhi au mchana utaona muda wote wanauchapa usingizi, je kusinzia huku kunafaida gani kiafya??
     
  2. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,460
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    mimi ndi o usiseme, lkn nikiwa sijalal usiku jana yake nitabembea mno, siku moja niliponea chupchup nilimwangukia jirani/abiria nilimgonga kichwa, akataka anibonde, thnx kwa abiria
     
  3. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole sana - dah umenichekesha sana mkuu.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,342
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    usingizi wa kwenye daladala mtamu....
     
  5. V

    Vonix JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,437
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    sijui ni ufananishe na nini yote tisa lakini kumi ajali ikitokea huku unabembea mmm!sipati picha.
     
  6. C

    Caroline Nyalusi New Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha amenichekeshaje wa hapo wa kulala kwenye daladala
     
  7. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ukilala kti daladala ukifika kazini unakuwa fiti, mwili hauna uchovu tena kwa kuwa uchovu umeisha ulipolala garini
     
  8. doup

    doup JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani anakulindia mali zako (Simu, Pesa, Pochi,Mkoba, laptop, etc),
    Si unajua hawa jamaa sera yao ni "Abiria chunga Mzigo wako"
    na kwenye daladala kuna watu ujihimu asubuhi sana, utafikiri wanaenda kazini kumbe ni vibaka wahitimu.
     
  9. A

    AZIMIO Senior Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwani wewe hujui kisinzia ni kutamu zaidi kuliko kulala?fuatilia utapata jibu.
     
  10. saidomr

    saidomr Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama auna haraka utaombea usifike ili urale2
     
  11. m

    makumvi Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dawa ya usingizi ni kulala, watu tunakabiliwa na mishe mishe hivyo hatupati muda mzuri wa kulala,unadamka saa 10 alfajiri kwenda kwenye mihangaiko unarudi nyumbani saa4 em pata picha hapo, kuanza maandalizi ya kupata msosi unatakiwa upate muda mzuri wa kupumzika walau masaa ma2 kabila ya kulala tayari ni saa6 hapo, unaingia bedi baada ya masaa ma3 unaamka kujiandaa kwenda mtaani hivyo bakaki ya usingizi unayamalizia kwenye dala dala
     
  12. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ukilamba kilaja uta upata tuu na ukistuka dala dala limefika mbagala na wewe unakaa changombe,kazi kwako.
     
  13. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,460
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    asante , niliswing mno, mara nampiga jamaa kichwa, nilijitetea waapi, abiria wakanitetea. mmj akasema lkn na lenyewe limezidi, mchawii nini, mzee nikawa kimyaaa..sometime una raha yake kidogo tu umefika safar yako
     
  14. j

    junior05 Senior Member

    #14
    Jun 13, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ah, ndugu yangu we, wengine waishi mbali zaidi ya 25km,automaticaly mtu anauchapa kishkaji
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mim hulala kwenye mabas ya mikoan,,,kama natoka dar ntasinzia hadi kibaha,,,then naanza kuwashangaa wakwere hadi naingia msamvu
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    usingizi wa siesta huo
     
  17. m

    mdawi Member

    #17
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KWA MTAZAMO WANGU HIYO NI DALILI YA UVIVU, MAANA UTAKAPOLALA UKIAMKA MWILI UMECHOKA CHOKA SO HATA PERFORMANCE YAKO KAZINI KNAKUWA AFFECTED (This is my View)
     
  18. John locke

    John locke JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 306
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    R chuga ukisinzia wanakusachi.
     
  19. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Tuko tofauti!
     
  20. k

    kinubi Senior Member

    #20
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    umejitea mwanzo mwisho...
     
Loading...