Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je usingekuwa ugonjwa wa ukimwi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lidoda, Jun 23, 2011.

  1. lidoda

    lidoda JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 519
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 60
    wa ndugu je kama usingekuwa ugonjwa wa ukimwi je maisha ya kijamii(kindoa, mahusiano ya jiko kubwa na ndogo, mahusiano ya boyfriend na girlfriend nk yangekuaje? Soko la akina dada poa, je akina "ant"
    au kama sasa hivi dawe ikapatikana na wagonjwa wa ukimwi wakatibika ingekuaje.
     
  2. m

    mjinga JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 329
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hali ingekuwa kama sasa hivi. Sababu, mambo ya ngono yamekuwa kwa kasi sana mara baada ya ukimwi kugundulika.
     
  3. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Watu wanaogopa mimba kuliko ukimwi.ingekuwa kama ilivyo sasa
     
  4. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    lidoda..Jibu rahisi..usingekuwepo ukimwi..maisha bongo yangekuwa magumu.... NGO za ukimwi zisingekuwepo... Msaada toka Marekani wa ajili ya ukimwi ingekuwepo hamna..Magari yangekuwa machache..na wale waliojenga majumba kwa hela za misaada hizo nyumba zisingekuwepo...yaani mkuu uchumi ungeyumba...
     
  5. T

    Tall JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    watanzania sasa tungekuwa tunakaribia millioni 80
     
Loading...