Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ushawahi kuwaona konokono waki do?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shine, Oct 31, 2011.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wakuu siku hiyo nilivyowaona nilishangaa sana ikabidi nichukue hii video tuishuhudie wanajamvi kwani nadhani wengi wetu hatujawahion

    [video]konokono waki Do[/video]
     
  2. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mboga tamu sana hii kama maini
     
Loading...