Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je USEMI HUU ALITUMA NANI!!!?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TwendeSasa, Aug 7, 2009.

  1. T

    TwendeSasa Senior Member

    #1
    Aug 7, 2009
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika kuchangia hoja ya Richmond Mheshimiwa Karamagi alisoma kimemo alichotumiwa na mheshimiwa mwenzake na maneno yake yalisomeka hivyi

    Muungwana Akivuliwa Nguo huchuchumaa ili aibu ipite nakuomba usiongee watakumaliza hao

    ninaomba wana JF tujaribu kujiuliza Je ni mheshimiwa gani atakuwa amemtumia hicho kimemo

    Je atakuwa ni waziri au Mbunge Tu

    Je atakuwa naye ni mmoja wa watuhumiwa wa richmond

    Maoni yako ni muhimu katika kupigana na MAFISADI

    Jamii fover!!!!:rolleyes:
     
  2. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mkuu hapo kazi ipo. Kama siyo kumuuliza yeye (Karamagi) itabidi tuombe msaada wa Shekh Yahaya Hussein! Vinginevyo tutakesha!
     
Loading...