Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Urembo, Usharobaro wa kizembe na kuzurura mitaani vitaisha?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by rbsharia, Sep 21, 2011.

  1. rbsharia

    rbsharia Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Hii itasaidia kupandisha heshima, utiifu, ukakamavu na ufanisi wa vijana"
    Ni kauli ya mheshimiwa mmoja kufuatia Serikali kutangaza tena na kuthibitisha kuwa, kuanzia mwaka huu ni lazima kwa kila kijana atakayemaliza form VI apitie JESHI kisha ndio aende chuoni au aendelee na mambo mengine ya kujijenga na kulijenga Taifa la Tanzania.

    Hapo imekaaje? KARIBUNI UWANJA NI WETU SOTE KUJADILI kama kawaida yetu.
     
  2. Timo

    Timo Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii kwa mimi naipa 50 50 yani ni bora, lakini pia ni kama inapotezea tu watu mda wao kuendelea na masomo!
     
  3. S

    Shamge Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mtu yeyote mwenye mtizamo chanya na hili taifa, hlii wsala ni zuri sana kwani kwa sasa taifa linakosa wale vijana wa Mwalimu. Hivyo tuombe sana serikali yetu irudishe hicho kitengo cha kupitia jeshini ili 2siwe na wasomi abrubakacha ambao hawapo tayari kuwajibika maeneo yeyote ya taifa lao, bali tuwe na vijana imara watakaofanya kazi kwa moyo mweupe na kwa maslahi ya watanzania wote.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ni vizuri maana vijana wa .com wamekuwa lege lege sana.
     
  5. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono hoja, Jeshi lingesaidia kupata uvumilivu, ukakamavu and uzalendo kwa vijana wa sasa. Dot com world, tumeona hata nchi zilizoendelea bado wanahimizi national service.
     
  6. rbsharia

    rbsharia Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok ok ok hapo sawa, na je hawa ambao hawaendi shule hawawezi kuwa nyoka wa kuwaambukiza sumu hawa wengine wanaoenda shule na kupita jeshini?
     
  7. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,832
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mi naona ni mpango mzuri LAKINI kila siku serikal yetu utasikia "tuko mbioni", "tuko kwenye mchakato" sidhan kama itawezekana kutekeleza kwa sasa!!
     
  8. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Waache wawapeleke bwana waje watusaidie kupambana na ffu wakati wa migomo
     
  9. m

    mbweta JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Imenikosa hiyoo watu na bahati zao.
     
Loading...