Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je upo tayari kusimamia biashara ya usafirishaji mizgo

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Enny, Jul 2, 2012.

  1. E

    Enny JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Wandugu kama kuna mtu au watu wana uzoefu na biashara ya kusafirisha mizigo (malori).
    wnahitajika kuingia mkataba maalumu kwaajili ya kusimamia biashara hii kwa mkataba maalum.

    pm au wasiliana 0754353252
     
  2. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 758
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    napita tu mkuu
     
  3. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu nieleze vyema ili nihamasike. Biashara hiyo ninatakiwa niwe na magari yangu au ni maroli yao?
     
  4. E

    Enny JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Unachotakiwa kufanya ni kuwa na uelewa wa biashara hiyo na pili kuwa na mtaji kido kwa ajili ya marekebisho ya gari kisha kulifanyia kazi kwa kutafuta mizigo na kuweka dereva wako halafu kumlipa mwenye gari kiasi mtakachokubaliana kwa mwezi.
     
Loading...