Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je unywaji wa pombe kali(spirits) unasaidia kupunguza mwili(unene)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mopaozi, Jul 29, 2012.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Imekuwa mazoea kwny vijiwe vyetu kuwa unywaji wa pombe kali spirits km konyagi,vodka,gin nk kuwa zinakata mafuta na kwa wenye miili mikubwa wengi wamejikita huko je ni kweli kuna ambaye amepunguza mwili na ni kivipi hizi pombe zinapunguza mwili je zinayeyusha mafuta kama moto?je zina fanya nini mwilini?
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ni kweli mkuu,zinayeyusha mafuta pamoja na ini!
     
  3. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Cyo vijiwen tu,naona cku izi hata kwenye maharusi watu wanapendelea sana izi pombe kali kali,tofauti na vitu kama bia,malta na soda.Naici itakuwa na kitu cha namna hyo.Au ni fashion tu,make wabongo huwa tunapendaga kuigaga mweee!mwenye dp knowledge na hii atumegee nac.
     
  4. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Na je ukiharisha asbh kama jana yake ulikunywa ndo mafuta yanatoka?
     
  5. B

    Bigdadaa Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inapunguza lakin sio unakunywa konyagi na minyama,chipsi na vyakula vngne vnanavyopelekea kuongeza mwili. Sana sana utakaanga maini na koo. Diet nzur,nia ya kupungua plus icho kinywaji vnaweza kukusaidia.
     
  6. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    I HAVE 6-7 BEERS A NIGHT AND I PEE LIKE A TAP. WHAT's THIS ALL ABOUT?
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    tunakunywa konyagi kuepuka diabetes mellitus..lakini dah, ini nalo linatwishwa mzigo usio wake..
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Suala la msingi ni kuwa spirits hazina nutrition value kama beer na mbege. Mtu anaekunywa tout tatu za spirit sio sawa na aliekunywa bia 3 (sawa na chapati kadhaa).
    Suala la kula ni tofauti na pombe, na itachangia kwenye kuongeza mwili. Zingatia, unywaji pombe kupita kiasi ni hatari kwa afya yako.
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Why not put a lock on your tap? It will save you all the trouble (of coz meaning more tome for beer)
     
  10. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Bia mbaya inanenepesha konyagii safii
     
Loading...