Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ungependa ukumbukwe kwa lipi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwan mpambanaji, Jan 15, 2011.

  1. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Katika kufuatilia michango ya mawazo mbalimbali hapa jamvini,nimekuwa nikijiuliza swali hili je ungependa ukumbukweje?
    Mimi binafsi ningependa nikumbukwe kama mtu mwenye dhamira safi na ya dhati katika ujenzi wa jamii bora,mtu aliyejitahidi kujenga jamii yenye haki na maadili ya kitz.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Whoever serves his country well has no need of ancestors.
     
Loading...