Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ungeamua nini hapa....??!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by DEVINE, Mar 8, 2012.

  1. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....Baada ya mpenzi wako kutoka kwenda uwani,unafungua simu yake kama kumchunguza ktk (inbox) unakuta ujumbe huu... "...Honey am sorry,ukweli nilikosa jinsi ya kuwasiliana na wewe kwa kweli ,naogopa hata kuonana na wewe usoni najua ulikuwa ukinitafuta sana ila kwa sasa nimeamua kumrudia mungu na kujikaza kisabuni kukuandikia haya,ila nafsi inanisuta ninaomba sana msamaha wako,najua umeshtushwa na ujumbe huu.Ila Samahani nilijua nitakuumiza tu kwa taarifa hii yangu kwako. Naomba utambue nakupenda sana ila ishatokea pokea kama ilivyo,mimi kwa sasa ni muathirika wa virusi vya ukimwi.Najua hata wewe utakuwa navyo tu,kwani tumeshiriki tendo la ndoa mara nyingi sana na si ivyo tu wewe ndiye wa mwisho niliye shiriki nawe..Nisamehe kwani nilikuwa na wapenzi wengi pamoja nawe,ila wewe ndiye niliye kupenda sana ila ishatokea nimekupa gonjwa kwama malipo ya penzi lako kwangu.Nisamehe kwani yalishatokea na kupata virusi sio mwisho wa maisha..Nikushauri tu kawaone wataalam wa afya kama nilivyo fanya mimi,pia umrudie Mungu achana na ngono zembe...." .
    =>wakati unausoma ujumbe huo ni dakika chache tu mmetoka ku-enjoy tendo bila kinga,je utafanya nini kama maamuzi yako ya awali?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    sasa hapo ufanyeje?
    Kuna la kufanya hapo tena?

    Subiri incubation period ya miezi mitatu ukapime basi.
     
  3. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,707
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Yaani nazimia muda huo huo
     
  4. Wonder Woman

    Wonder Woman Senior Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni bora kufahamu . kuliko kuwa na mpenzio muda wote na hujui lolote.
     
  5. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...Dah,inaumaa
     
  6. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,428
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    kama alivyosema hapo (red+bolded) kapime, fata ushauri na ishi kwa matumaini. no way, ushalikoroga.
     
  7. Wonder Woman

    Wonder Woman Senior Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kimetokea tayari. utakaa hapo uhuzunike au utaamka usonge mbele.?
    Ni kuanguka tu kwa maisha. ni kupima labda hata huna na kutokufanya tendo la ndoa na wengine.
    Jichunge tu kutowaambukiza wengine kwa njia yeyote ili . Life goes on .
     
  8. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...Dah,ujue kuadithiwa ni rahisi ishu imekutokea je utajisikiaje?
     
  9. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .Fanya imekutokeaa utafanya nini?
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Inahitaji busara. Inaweza kuwa sms hiyo ni gear tu ya kuvunja ndoa yenu. Kama ni mimi ningekaa naye huyo bi mkubwa anieleze ukweli wa hiyo SMS lakini nikiwa na taadhali kichwani. Majibu nitakayopata kutokana na maongezi yetu ndiyo yatakayonifanya niamue cha kufanya. :shock:
     
  11. Kibua

    Kibua Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mi nakunywa sumu tu..nitangulie peponi!
     
  12. m

    mlavie Senior Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    hata kama umetumia kinga mwanagu ukikutana na huo ujumbe lazima tumbo litikisike kudadeki....
     
  13. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unatafuta mlango huko wape eti?
     
  14. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Duu hiyo ni SMS au ni Mail? SMS gani hiyo mbona ndefu sana???
     
  15. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uamuzi mzuri,ujue kunauwezekano ukafanya sex bila kinga na usipate maambukizi vilevile.
     
  16. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si zimetumwa mfululizo,sms kama 3
     
  17. Wonder Woman

    Wonder Woman Senior Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Get over it..

    Ngoma si kitu kizuri kabisa. nawapa pole wanaopitia janga hili sasa.
    ila kumbukeni kuna magonjwa mingine ni balaa zaidi. kitu kama Cancer
    ya ngozi, au ya ini, etc ikiwa kwenye stage ya mwisho unahesabu siku za kuishi.
    au kama umewahi sikia hao watoto waliiozaliwa bila ngozi . we fikiri maisha yako yote huna ngozi.

    Ni challenge za maisha inategemea uko strong kiasi gani .
    even tho you have to pick yourself up and move on . that's life
     
  18. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,021
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Natamani picha liwe linaendelea!!!!
     
  19. N

    Ntuya Senior Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mapenzi, mapenzi.
     
  20. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh teh ,ila sio solution
     
Loading...