Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ungali unazikumbuka Kashfa hizi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Juaangavu, Mar 19, 2011.

  1. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Je ungali unazikumbuka scandal hizi ambazo zimetokea ndani ya taifa letu, tafadhali ongezea kadri unavyokumbuka:

    RichMonduli - ilikuwa inakomba Shs 152ml kwa siku
    Deepgreen
    Meremeta
    Kagoda
    Majengo pacha ya BoT yaliingiza hasara ya Shs 221 billion;
    Import Support
    EPA
    IPTL

    Lakini hakuna anaye nyea ndoo pale Ukonga.

    Lakini hivi sasa macho yetu, masikio na microphone za vyombo vya habari zimeelekezwa kwa Babu Loliondo.
    Tanzania bwana ni nchi ya matukio kweli kweli. Any way tunasonga mbele kimkandamkanda
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Yupo aliyepatikana na kosa ndiye ananyea ndoo Liyumba!Wengine wameshindwa kuwatia hatiani kwa kukosekana ushahidi wa moja kwa moja!DPP wetu hawajui jinsi yakuandaa mashita kwa kesi za uhujumu uchumi hivyo wanajinasua kirahisi kwa ushahidi huwa nimgumu kupatikana!
     
  3. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kweli linyumba liko segerea? Tanzania bwana kaz kwerkwer aliyeiba kuku ukonga miaka 15, alikwapua mabilioni segerea miaka 3. Viva Kiwete na ccm yako.?
     
  4. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mmmmh!
     
  5. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa KakaKiiza, hata huyu Lyumba kama si msaada wa kiuchunguzi kutoka nje asingepatikana na hatia. Na haya mapungufu ndiyo yanawapa kichwa MAFISADI. Jamani watanzania wazalendo mliopo kwenye fani za sheria na mambo ya uchunguzi, hebu zamieni kwenye hili tuiokoe nchi yetu.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,603
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Hivi sasa zimesahaulika kabisa, kumbukumbu ni ya babu Loliondo na nasikia hivi sasa yupo mwingine Tarakea!
     
Loading...