Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Unazo Siri Ambazo Hutozisema Hadi Ukifa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by VUVUZELA, Oct 14, 2011.

  1. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni matumaini yangu kuwa nyote muwazima na mnajiandaa na maandilizi mema ya weekend. Kwa muda mrefu sana toka nikiwa mtoto hadi nimekuwa mtu mzima sasa nimeshawahi kusikia mara nyingi sana kutoka kwa watu wa umri tofauti, rangi tofauti, mila tofauti, nchi tofauti wazee kwa vijana na wanawake na wanaume wakiongelea kuwa wanazo siri ambazo hawatozisema na watakufa na kuzikwa nazo. Wapo waliodai watazianika baadae ktk maisha yao kabla mauti haijawakuta.
    Wapo ambao wameweza kuziweka wazi lakini anonimously na hivyo wamezianika bila watu kufahamu hizo siri zimetoka kwa nani. Binafsi sina.
    Swali:
    1. Je unayo siri ama unazo siri ambazo utakufa nazo na kuzikwa nazo kaburini bila ku-confess kwa mtu yoyote yule wakati wa uhai wako?
    2. Je unaweza kuzisema hapa jamvini hata kama just in brief?

    Weekend njema!!
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    all women have secrets....lol
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,119
    Likes Received: 16,069
    Trophy Points: 280
    I don't expect honesty....
     
  4. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    C'mon NN....u sound kama unazo. Hebu zitue banaaa. Remember the truth shall set u free!!!
     
  5. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    same applies to men Boss
     
  6. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    sina siri kabisa. Siwezi mweleza mtu mmoja mambo yangu yote, ila kila jambo langu ninaye wa kumweleza.
     
  7. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Really? Haya ngoja tuvute subira labda kuna wenye vifua watazitoa
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    sisi what is dirty secrets tu you
    kwetu it is not
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kuna mtu hata mmoja anaejua the number of men you slept with??????/
     
  10. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mmmmnnhhhh!!!..................
     
  11. RR

    RR JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Pasiwedi yangu ya jf.
     
  12. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Naamini 100% kuwa kila binadamu anazo siri ama habari nyeti ambazo atakaa nazo na atazikwa nazo. Kuna sababu mbalimbali ambazo zinachangia kutozisema kama vile kuogopa kuvunja ndoa, mahusiano, kutenganisha familia ama hata kwenda jela ama kulipiziwa kisasi. Unaposema hapo juu kwenye red eti wewe binafsi huna sidhani kama uko honest. Kila member humu JF anazo na deep down kila mtu analijua hilo na dhamira zinatusuta rohoni
     
  13. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sio kila jambo la kusema na hata yale nayosema sio kwa watu wote kuna mtu unaweza jisikia kushare nae jambo fulani lakini usiweze kumueleza mtu mwingine yeyote maisha.
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mimi naijua RR...
    Habari ako binafsi?... Unapotea sana siku hizi...kwema huko?
     
  15. lutamyo

    lutamyo JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Mimi zote nimemweleza Bwana Yesu niko huru kweli kweli
     
  16. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aameeen!
     
  17. M

    MAGISAC Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna siri nyingine ukiweka wazi unaweza sababisha madhara makubwa ni bora ufe nazo tu.
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Kuna siri zangu mwingine naweza mweleza ila mwingine siwezi. Mambo mengine unaweza fanya siri yakabumbuluka kwa hiyo inakuwa sio siri tena.
     
  19. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Mimi nadhani ni bora uziseme ili yaishe
     
  20. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuna watu wengine wanaaminiwa kuambiwa siri na hawazitoi hata uwaue
     
Loading...