Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je unazijua sura za wanaume?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tambara Bovu, May 4, 2011.

  1. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna maneno nimeyasikia kwa wasichana na wanawake wengi juu ya aina za sura za wanaume na nayaleta kwenu wanajamvi kunisaidia kutambua ukweli zaid.
    Nimesikia sura za wanaume zimegawanyika katika makundi mbalimbali ambayo ni :-
    wenye sura nzito,sura kavu,sura chachu,sura ngumu, sura chungu na wachache sura telezi.
    kwa anayefahamu zaidi naomba anisaidie kunielewesha kwani natamani kujua zaidi juu ya hizi sura za hawa wenzetu maana nimesikia sura zao hujengeka kutokana na tabia za mazoea kama ukali, ubabe,hasira n.k na kamwe hazihusiani na uumbaji wa Muumba.
     
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Subiri wanaofuatilia mambo yasiyo na maana wanaweza wakakujibu. Mmimi ni mpita njia tu kwenye mitaa hii.
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    me wangu ana sura mlegezo.
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hahahahahahahahah lol
    Sura Chachu, Sura Chungu, sura kavu,sura ngumu
    hahahahha dahh umenichekesha kwa kweli
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Ndio ikoje?
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Unajua maana ya kila sura? Tufafanulieni jinsi kila sura hiyo ilivyo ili tujue tuna sura gani.
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Firstlady huu muda Today 02:23 AM wakati unaposti hii thread sijui ulikuwa unafanya nini lol
     
  8. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    FL ngoja leo nifanye zoezi la kumtazama usoni siku nzima then nitakurudia.
     
  9. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mmmh, asije kuwa bwabwa huyo!!!!!!!!!!
     
  10. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Unafanya nini hadi saa 2:23AM? Kwani President yuko kundi lipi?
     
  11. RR

    RR JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Orite....ulikua unatafiti sura?

    !.........NEVER TRUST A MAN EVEN A DEAD ONE........!
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    sura mlegezo ni kama ya marehemu michael jackson au kama ya elton john.upo hapo?
     
  13. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Eti eee!
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Even RR
     
  15. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ah ah ah very true kabisaaa,ungekuwa karibu ningekupa..............,lol kweli they say man are dogs to me some are bull dogs and some are very swty and clean puppy!
     
  16. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    teh teh teh! Nice ans.
     
  17. RR

    RR JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kwamba huniamini?
    Nafanya logistics za kuwa karibu nawe.....
    BTW: Hiyo ni siginecha ya mtoa mada....mimi nimenukuu....
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nahusika sana hapo and you know it
     
  19. I

    IRAQW MINING Member

    #19
    May 4, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona kuna wanawake wanasura chachu,sura ngumu sura mbaya km ww unaesoma hap sshv ee ww ndio!
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kuna sura ya mbuzi
     
Loading...