Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je unaziamini bahati nasibu za simu? mi siamini

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mabagala, Jan 24, 2012.

  1. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unaamini ukituma sana sms zile wanazokata wastani wa shilingi mia tano au ile inayokaribia karibia utashinda? Hujaskia kesi kama vile mtu anachonga na wafanyakazi wa huko ili utangazwe mshindi? chukulia kwenye milioni moja ya ushindi wanamwambia mshindi wa kutengenezwa kuwa utachukua laki mbili au moja nyengine itabaki huku ili waliofanikisha ushinde nao wapate chochote? Mimi nimeshaona ivi, ndo maana nakata tamaa hata kushiriki izi nanihii zao, waweza cheza hadi umalize kila kitu na mwenzako akagusa sms moja tu na akaambiwa ndo mshindi!

    Tanzania ntakupenda daima.
     
  2. K

    KIFILI Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sidhani.ile ni biashara tu,unajua kampuni za simu zinatengeneza pesa nyingi through bahati nasibu kuliko kuuza vocha,ndio maana unaona kampuni kama tigo iko cheap kimatumizi,hawategemei sana kuuza vocha wamejikita zaidi kwenye bahati nasibu kwani zinawalipa zaidi..
     
  3. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    yeah zinawalipa wachezesha bahati nasibu kuliko hata wachezao
     
  4. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kuna kitu hakipo sawa kwenye hzi bahati nasibu ndio maana kila "mshindi" anapopatikana anakalilishwa kusema kuwa hyo ni bahati nasibu ya ukweli
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Milioni moja inauzwa laki 4 hadi 6, hakuna bahati nasibu hapo.
    Changanya zako.
     
  6. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Milioni moja watakwambia zoezi limefanikishwa na watu wa nne wewe ni watano, so tutagawana laki mbili mbili, ukizingatia umetuma text moja tu ukatangazwa mshindi, basi unakuwa hujapoteza kitu.
     
  7. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ndo maana mtu akipigiwa simu ni mshindi anakuwa hana ile furaha ya ukweli maana anaelewa kiwango anachoenda kupokea pale ni kidogo
     
  8. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Mashndano yoyote yanayohusisha ushndi wa hela au zawadi yoyote yenye thamani, mara nyingi matokeo yanapangwa. Me nakumbuka shindano la kumtafuta balozi wa grand malt vyuoni. Chuo che2 walikuja 2kaanza kusaka kura hadi 2kaingia 2nd round ahaa kuna demu alikua hayupo serious kusaka kura akawa ana2ambia wingi wa kura sio ushndi. Siku ya siku anatangaza ye ndo wa kwanza akapewa laki 4, me nkaambulia kuwa wa 2 na ki laki changu ki 1. Ila hadi leo najua yule demu alipewa
     
  9. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ndo ivyo mkuu, lakini si kuna mamlaka isimamiayo michezo kama hii?
     
  10. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mkuu upo Tz gani? Hyo mamlaka hata ofc zake utachoka, ma-officer wake wakiitwa kwenye hzo bahati nasibu wanapewa posho na wao wenyewe wanatangaza "mshindi"
     
  11. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi kidogo nipo tofauti na wachangiaji waliopita.sikatai kama kuna ubabaishaji ila nimeshuhudia rafiki yangu wa karibu akishinda gari aina Hyndai i10 na alikabidhiwa bila mizengwe yoyote.Mpaka leo tunatesea kitaa na gari letu la bure.Na ile kampuni ya simu ambayo ni vodacom walitoa magari mia moja kwa washindi. Ubabaishaji unatokea kwa sababu kampuni nyingine za simu zinakuwa hazina usimamizi mzuri kwa mameneja masoko na maofisa uhusiano wao,hali inayopelekea wacheze dili na maofisa kutoka shirika la bahati nasibu.
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Unategemea nini Tarimba ndo Mkurugenzi wa mambo ya bahati nasibu taifa je kunanini??
     
  13. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kaka katika magari 100 yaliyotolewa unaweza ukakuta 10 tu ndo yametoka kihalali, na ndio rafiki yako akabahatika kwenye hayo kumi
     
  14. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #14
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijawahi kucheza bahati nasibu tangu nizaliwe na sitarajii kucheza
     
Loading...