Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je unaweza kuwawakilisha watu wasiokuchagua uwawakilishe katika kikao cha wawakilishi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fige, Jan 16, 2011.

  1. fige

    fige JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitendo kilichofanywa na ccm Arusha kimeleta picha mpya kuhusu chama hiki.Tunaambiwa kuwa Mary Chitanda ana haki ya kuingia katika wawakilishi wa watu wa Arusha wakati yeye alichaguliwa mbunge Tanga.

    Nimejiuliza maswali mengi ambayo nakosa majibu labda wenzangu humu jamvini mnayaelewa.

    Maswali yenyewe ni haya hapa
    1. Je ni nani anayetakiwa kuingia kwenye vikao vya
    halmashauri ?

    2. Je Chitanda atatumikia wapi ubunge wake katika miaka mitano hii ?
    3. Kama Chitanda alipenda na ana hakika watu wa Arusha wanampenda awawakilishe kwa nini hakugombea kupitia Arusha ?

    Yapo maswali mengi lakini yaliyo akilini mwangu ni hayo kwa sasa .

    Nijuavyo;
    Kuna wawakilishi wa aina mbili wanaoingia kwenye vikao kama hivi, moja ni madiwani na wabunge ambao huwakilisha wananchi waliowachagua, pili ni viongozi wa serikali kwa madaraka na vyeo vyao k.v mkurugenzi.
    Nimesikia Mary si kiongozi wa serikali na wala si mbunge aliyechaguliwa huko Arusha ndipo ninaposhangaa na kujiuliza maswali hayo.

    Swali la nyongeza,je Tanga wakiandamana kumtaka mbunge wao ,je watapigwa mabomu ?

    Naomba kwasilisha
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wenye akili wanajua kinacho endelea hapo! Mengineyo yote ni kutuzuga!
     
  3. z

    zamlock JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    lengo lao nikutaka kuficha maovu yao na kwa utaratibu wa namna hiyo wanajiweka katika nafasi mbaya sana kwa miaka mitano ijayo watakuwa na hali mbaya sana hawa ccm kwa sababu wamepora haki ya wana arusha tena wazi wazi kwa kweli naumia sana na siasa za ccm za kizamani kwa sababu awajui kuangalia alama za nyakati
     
Loading...