Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je unaweza kuota bila kuwa usingizini?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mwanajamii, Jan 27, 2011.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jamani tusaidiane katika hili. Inawezekana kuota bila kuwa usingizini au lazima uwe usingizi
     
  2. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inawezekana kabisa kwa kutumia technique za mawimbi ya sauti ambayo wataalamu wanaita "binaural sound waves"; haya yana-"stimulate" pande zote mbili za ubongo kwa wakati mmoja, na mhusika anaanza kuota akijua kabisa kwamba anaota. Jaribu kutafuta "wake dreams" kwa maelezo zaidi.
    Binafsi nimefanya majaribio. Inatisha kidogo mwanzoni baadaye unaweza kabisa kuwa na control ya ndoto zako.
     
  3. senator

    senator JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Inawezekana kabisa na mara nyingi watu wengine huwa tunaota ndoto mchana kweupe.Cha msingi ule ndoto ni nn!...kuna mtu unaweza kumwona yupo amekodoa macho kumbe ndo anaota hivyo mawazo yanakuwa mbaliii na dunia yetu...day dreaming zipo sanaa tu
    ...unaweza ukaota umejenga anganiii....
     
  4. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Saaan tu, kama vile CCM inavyoota kutafuna pesa za DOWANS pale zitakapolipwa. Hii ni mfano wa ndoto ya mtu aliyemacho hajalala:A S 20:
     
  5. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    yes inawezekana kabisa..Day dreaming. hii hasa inaweza kusababishwa na msongo wa mawazo, yaan kuwaza kupita kiasi akili inatoka kabisa kwenye mazingira halisi uliyopo na kwenda kwingine kabisa.
     
Loading...