Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, unaweza kumruhusu partner wako asome sms zako hivi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Nov 15, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Je, unaweza kumruhusu partner wako asome sms zako hivi????[​IMG]Kama kuna neno moja la msingi ambalo ni msingi wa ndoa yoyote neon hili ni Uangavu (transparency).

    Kamusiinafafanua kwamba neno uangavu maana yake ni kuona kitu moja kwa moja hadi ndani, ni kuwa wazi, kuwa huru kimawasiliano na zaidi ni kuwajibika.
    Uangavu katika ndoa maana yake kumuona mpenzi wako hadi ndani na kumfahamu vizuri bila shaka maeneo yote ya maisha yenu.

    uangavu katika ndoa ni mwanaume au mwanamke kuweza kusoma sms na kupokea simu za mwenzake bila mashaka wala wasiwasi, kusoma emails zilizomo kwenye inbox yake bila wasiwasi wala hofu, Kufahamu akaunti yake benki ina kiasi gani, kuongea siri zako kwake bila mashaka na zaidi kuwa huru kuhakikisha mwenzako anajisikia vizuri kihisia.
    Uangavu ni kuwa wewe bila kuwa na aina yoyote ya unafiki.

    wanadamu tuliumbwa na uwezo au hamu ya kutaka kumfahamu mwenzako kwa undani hadi usiwe na shaka wala wasiwasi.
    Transparency ni process na haiwezi kutokea usiku mmoja tangu umefahamiana na mpenzi wako ingawa wapo watu ambao hata akiwa kwenye mahusiano hataki mwenzake afahamu mambo yake kitu ambacho si lengo la mahusiano.

    Uangavu ni kugundua au kupata uvumbuzi wa mambo mbalimbali mapya kwa mume wako au mke wako kwa sababu ya kuwekana wazi.

    Bila kuwa na mawasiliano ambayo ni wazi mahusiano yanaweza kukwama.
    Jambo la msingi ni wewe kuwa wazi kueleza kilichondani yako au siri zako kwa mwenzi wako (sincerely & straightfowawrd) na zaidi kushirikiana kupeana habari za kila kitu kinachohusu maisha yenu ili kuondoa wasiwasi, hofu na mashaka kwa mwenzako.

    Kuficha vitu si jambo la busara na unapokuwa wazi na mwenzako naye anakuwa wazi kwako kwani kuwa wazi ni kufahamiana na kufahamiana ni mahusiano na binadamu tuliumbwa kuwa na mahusiano.

    Je, upo wazi kwa mke wako au mume, au mchumba wako kiasi kwamba chake ni chako na chako ni chake?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,582
    Trophy Points: 280
    mhhh.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    patamu lakini????????????????????eeeehhhhhhhhh
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    wengine wake zao wakisoma sms zao wanabaki wanasmile kama hiyo avator kushoto..shocked,
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    kwangu ni kitu cha kawaida sana, nikiwa hm wife mara nyingi hutumia simu yangu ku make calls zake na sms kwa sababu simu huwa na pesa nyingi so anaitumia wala hatufichani yeye yuko huru na mie niko huru na ya kwake tena maisha yanakuwa very simple
     
  6. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Endelea hivyo hivyo baba.Inapendeza sana!
     
  7. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Hakuna ubaya wowote mpenzi wako kusoma sms yako.Kama hujiamini hapo ndio itakuwa kasheshe.
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mie nadhani ni vyema tu akasoma

    please note :-kuna message huwa zinakosea njia lakini
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hasomi mtu msg zangu bana
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    utawajua tu teteteteteh
     
  11. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Mhhhh!! Basi una lako jambo wewe.
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,749
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Mi kama anataka kufa kwa presha asome msg zangu. Manake nyingi sana huwa zinakosea njia! Hahaha! Ndio maana mtoto wa watu wala hana taim na simu yake. Na mimi huwa sina time na simu yake. Ila akichomoka kidogo akaisahau, dakika tano nakuwa nimeshakariri namba zote nazozitilia mashaka halafu upelelezi unaendelea. Mi kuisahau simu yangu ni MWIKO. Haijawahi kutokea na wala haitatokea. Hahaha!
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    :D:D
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,749
    Trophy Points: 280
    Hahaha! YOU CAN SAY IT AGAIN!
     
  15. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Bahati mbaya jamaa kakosea ksend SMS kwa demu wake ikaja to u, jamaa ako kaiona utamueleza nini?
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahah binamu kumbe na wewe una wivu unasemaga ooh FL1 mbona umezidi ka jelous kumbe na wewe hahahaha napata picha
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,749
    Trophy Points: 280
    Usiniambie na wewe muzee akiisahau foni yake unaifanyia u-FBI! Hahaha Binamu bana! Punguza wivu japo kiduchu!
     
  18. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hupana tatizo iwapo unamwamini
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Xpin nilikuwa na hizo ila sasa nimekoma sitaki tena hata aisahau hapo mwezi sipekui kabisa labda anambie mwenyewe
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,749
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Ulishaipekua ukakutana na ya kukutana nayo? Pole sana.
     
Loading...