Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je unaweza kujua tabia ya mtu kwa kumuangalia usoni?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Aug 18, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,178
    Trophy Points: 280
    nimeona mara nyingi watu hawajawahi hata kuonana mara moja, lakini siku wakionana tu mmoja anaanza kumuona mwenzake ana ringa.
    Au binti anampeleka mchumba kwao ili akajitambulishe, wazazi wanaanza kumsema kwa kilugha huyu mchumba wako mbona anaonekana mwizi.
    Jamani Waswahili tuna kazi kwelikweli na vipimo vyetu vya macho
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Kwa hii Avatar yako kama ni ya ukweli ni lazima waseme anaonekana mwizi kwani unasomeka hivyo.
     
  3. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hakuna kitu kisichowezekana BUJIBUJI, MBONA HATA SIGNATURE YAKO YA HANDWRITING NAWEZA KUICHUNGUZA NA NIKAJUA WEWE NI MTU WA NAMNA GANI. HII ELIMU IPO SANA NCHINI UHISPANIA KAKA.
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    ata bongo ipo kaka....
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,178
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    mbona hatuitumii?
     
  6. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    It is true but it is more common sense than thinking socialogically. Zinaweza kufananishwa na myth or rituals kwani zamani watu walikuwa wanaona kwa kulazimishwa na wazazi ambapo kwa sasa inawshinda.
     
  7. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    really! wapi sasa, magomeni au kawe au mansese au mwemmbe chai?
     
  8. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Unajua watu wengi hasa waulaya wamevumbua vitu vingi sana hadi wanajaribu kuvi-re invent the already existing technologies so huchambua every aspect of our well being.
    On the side of our african countries even we are failing to maintain this common things(the know-how) given by our mother nature, now for my reason above do you think we can use it right now?
    unajua ujinga wetu unatufanya tuliwe na tuibiwe kirahisi sana. pia kuna watu wengi wanaujuzi mwingi ila huogopa kuutoa hadharani hasa ujuzi unaotumia invisible physics...
     
  9. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,146
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Kuna vitu vingi vinaweza kukupa viashiria vya tabia mfano:

    1. Unavyoongea
    2. Unavyokula chakula
    3. Unavyoandika pamoja na staili ya mwandiko wako
    4. Unavyomtazama mtu
    5. Unavyosalimia
    6. Muundo wa maneno yako
    7. Unavyotoa heshima au kiwango cha heshima kwa wengine
    8. Unavyotunza muda, heshima ya mtu, mali ya mtu na hata unavyojitunza heshima yako
    9. Hobby mbalimbali

    Yapo mengi kwa leo nimeyakumbuka haya...!
     
  10. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kama sio uchawi basi narudi kwetu Majita kujipanga kivingine
     
Loading...