Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je unaweza kufanya kazi na mwanamke ambaye ulimpenda au ulipendana naye>

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fazaa, Apr 23, 2012.

  1. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi sina ma EX katika maisha yangu lakini kuna mwanamke niliwahi kumpenda na sijawahi kumuambia nampenda, sasa nime move katika another section na na yeye ndo kawa kama team leader wetu, sa mara nyingi sana ana ni call niende ofisini kwake...afu nikiwa naongea naye mara nyingi sana ananirembulia macho, anauma uma mdomo wake au ashike kalamu awe anaizungurusha zungurusha mdomoni kwake pale naonge anaye, yani kuna ishara nyingi sana naona kama unautaka.

    Mnasemaje wenzagu hapo ni kweli ana utaka au anataka kunizungua.

    Ok swali la pili.

    Kwa wale ambao mlikuwa mna ma EX....Can u work in the same office with ur EX.
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Naona hii imekaa Kimabibo hostel hivi, ni vema nikipita tuu kupunguza hasira kwa Mods kuruhusu uhuru wa kuweka thread yeyote ilimradi hutukani:doh:
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mbona jibu unalo wewe unaemuona harakati zake kama anautaka au ana kubeep...
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Just don't think about it. Thinking makes you worry and worrying leads to depression. Just keep an eye out.
     
  5. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    kwani nini kinazuia usifanye kazi na ex???....watu wanafanya kazi na wake zao seuse ex??
     
  6. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hii ndo crisis nyingine ya taifa letu.........vijana suala la ethics linataka kuwa janga la kitaifa
     
  7. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Kweli hili ni janga! Kama CCM
     
  8. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Jibu sahihi. Gud!
     
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Swali la kwanza: Huyo hakutaki bali anakupenda kama colleague wake..............

    Swali la pili: Kwa mimi inawezekana sana, tena ikiwezekana awe ni bosi wangu, ningefurahi zaidi.....................
     
  10. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jipigie pande...
     
  11. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata mimi naona kabisa hanitaki kutokana na akli yangu inavyo sema, lakini huu moyo wangu nao shida unajipa hope eti ananipenda.

    Si unajua tena sisi wenginge tunapenda kabla ya kutumia akili ndo mana mwanamke akisha kuchekea tu, unasema kakupenda :A S shade:
     
  12. T

    TrueLove Senior Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi unayo, ila kufanya kazi na EX wako wala haina shida.
     
  13. Yona Edson

    Yona Edson JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2016
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 1,540
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    mpe dudu washa huyo
     
Loading...