Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, unawakumbuka hawa?

Discussion in 'Entertainment' started by MAFUNZO, Oct 27, 2012.

  1. M

    MAFUNZO Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    vijana.png
    Baada ya wadau kuchangia changia picha hii, nitawaletea story na surprise fulani kwa wadau wa jamii forum. Sana sana kwa wale enzi za miaka ya 1980 mpaka 1990 hivi.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nasubiri saplaizi
     
  3. a

    alex50 Senior Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 137
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Vijana Jazz
     
  4. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watakuwa Vijana Jazz hao, kuna sura naziona kama Maneti na Kalala.
     
  5. M

    MAFUNZO Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Naanza kwa Surprise. Surprise yenyewe ni wimbo. Je, wimbo huu unakukumbusha wapi? Baadaye nitamwaga story za enzi hizo. Keep in touch.

    Nyimbo za wakati huo, zilikuwa na mafunzo mengi sana. Kuna wimbo mmoja ulioimbwa na vijana jazz uliitwa " ilikuwa lift" Katika wimbo huo......inaonesha jamaa alichanganyikiwa baada ya kumuona mke wake yuko na jamaa mwingine kwenye gari la mkewe........Soma mashairi ya wimbo huo ufaidi mambo ya zama hizo. Je, unakukumbusha nini?

    [FONT=&quot]ILIKUA NI LIFTI TU[/FONT]

    [FONT=&quot]
    [/FONT]
    [FONT=&quot]Haikua jambo baya kwangu[/FONT][FONT=&quot]
    Kwa yule kijana kumpatia lifti
    Kama unavyohamu yapata wiki ya tatu
    Gari langu lina matatizo ya kuzimikazimika ooo Mume wangu eee

    Kutoka nyumbani Oyster Bay kufika Salender
    Gari langu lilinizimikia eeee
    Yule kijana alinisaidia kusukuma Mume wangu eee ooo ooooo oooooo

    Kilichonishangaza sio lifti Mama Watoto
    Ni tabasamu na vicheko mlivyokuanavyo ndani ya gari
    Nilichanganyikiwa midomo ilianza kunicheza
    Mithili ya mtu aliyemeza kipande cha moto Mama watoto[/FONT]
     
  6. mak89

    mak89 JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 917
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 80
    Hii itakuwa wana njenje
     
  7. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Old is Gold!
     
  8. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Hao ni Vijana Jazz na utunzi wa Hamza Kalala 'Commando' in 1985. Kwa kweli Tz tuna wanamuziki wazuri sana ila bahati mbaya wenye maredio na madj wanataka kutuulia muziki wetu wa asili na kutulazimisha kusikiliza karaoke (bongo fleva).
     
Loading...