Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je unawafahamu hawa oxride co. Limited?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mr. Masasi, Dec 28, 2011.

  1. M

    Mr. Masasi Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wameita watu kwenye usaili wa kazi ambazo walikuwa wametangaza hapa wilaya Nzega mkoani Tabora. Lakn cha ajabu wametoa namba ya voda ambayo wanataka walushiwe mpesa ya shiling elfu kumi eti kwa ajili ya kuandaa vitambulisho na paspot siku ya usail uwe na sms hyo ya mpesa inayoonesha malipo ya mpesa pamoja na vyeti halisi. Cha ajabu kwa hapa hawana ofisi na hatujui wanajishughulisha na nini ila wao wanadai ni kampun mpya kwa hapa Tanzania makuu yako mlimani city first floor block 2. Kingine maombi yalikuwa yakitumwa kwa sms kwa kuandika majina, mahal unapoish, nafasi ya kazi uliyoomba kwena 0753263459. Naomba msada wenu kama m2 anaifahamu hii kampuni wasije wakapora elfu kumi za watu kibao harafu hakuna kampun km hyo hapa tz.
     
  2. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280

    Waambie wakukate kwenye mshahara wako wa kwanza watakapokuwa wamekuajiri, kwa sasa huna kazi na hivyo pesa.
     
  3. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    M2 wangu toka mbio kimbia unaibiwa bana.
     
  4. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hao ni wezi 100perc, mliman city kuna ghorofa? Karagabaho.
     
  5. tama

    tama JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Yaani ukiwa unatafuta kazi unatakiwa kuwa makini sana sana kwani hzo mbinu wanatumia wajanja wengi kuishi mjini kwa stahili hiyo na baada ya kutuma hizo hela zenu namba haitapatikana tena.
     
  6. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tuma pesa zaidi ya kiwango ulichonacho kwenye akaunti yako ya m pesa na utapata sms kama kawaida kuwa hauna salio la kutosha kutuma kwa fulani na hapo utamutambua mwenye hiyo namba ya simu ya kitapeli halafu ripoti polisi.Hao ni matapeli
     
  7. n

    nyendo Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    majambazi wakubwa hawa hata hapa Ngara walitoa matangazo km hayo namba zao hazijasajiliwa hata mamlaka ya mawasiliano. Kweli tutaibiwa sana!
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi TAKUKURU wapo kweli?
     
  9. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mmh!! tusio na ajira tutaibiwa mpakaaa!
     
  10. MAMESHO

    MAMESHO Senior Member

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    hao ni wezi,, jna lenyewe tu duh! eti OXRIDE wanaendesha ng'ombe au?
     
  11. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Swali lako linaonesha jinsi usivyo na ubongo wa kufikiri. Hivi unahitaji kufikiri juu ya haya mpaka uulize hapa:
    1. Hatuhitaji passport kwenda sehemu yeyote ndani ya nchi yetu.
    2. Huwezi kutuma maombi kama hujui muajiri anafanya kazi gani (unless unatafuta matatizo)
    3. Jengo lisilo la gorofa halitambuliwi kwa floor

    Kama huwezi kuyatambua haya bila kuuliza hapa, basi hata ajira haikufai. Ni kazi gani utafanya kama hujui matumizi ya passport?
     
  12. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    TAasisi ya KUzuia na KUpambana na RUshwa (TAKUKURU), kuna rushwa hapa?

    Badili betri, hizi za china sio mwake
     
Loading...