Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je unauza gari????

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by ManCity, Dec 23, 2011.

  1. ManCity

    ManCity Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF

    Napenda kuwataarifu nimefanikiwa kufungua SHOWROOM ya kuuza magari pale maeneo ya Magomeni, ipo barabarani kabisa...

    Kwa yeyote anayeuza gari anaeza kuni-PM tukakubaliana terms za kupark kwenye showroom....Gari zinatakiwa kuwa katika hali nzuri ili kutengeneza reputation ya showroom, napokea pia new imported vehicles on sale..

    Serious dealers are welcome..
     
Loading...