Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Unatofauti gani Kikwete akiwepo nchi au asiwepo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanaitelejensi, Mar 3, 2011.

  1. Mwanaitelejensi

    Mwanaitelejensi Senior Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba muongozo watanzania wenzangu kuuliza kuwa kunautafauti gani Kikwete akiwa nchini au asiwepo, kuna baadhi ya watu nimewasikia wakisema ni bora akisafiri asirudi tena akae hukohuko mpaka 2015 akiwepo asiwepo wanasema hakuna tofauti yoyote na wengine wamediriki kusema ni bora akiwa nje ufisadi unapungua Ikulu kukiko akiwepo. Sasa watanzania wenzangu nauliza Je huyu Kikwete anamanufaa gani kwa Taifa ikiwa Watanzania hawamtaki kwa kuombea bora akaye Nje kuliko akiwa nchi?
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kwani wewe unaonaje? akiwepo au akisafiri huwa kuna tofauti?
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kuna tofauti kubwa.

    Anapokuwepo dili za ufisadi ikulu zinashamiri na zinasainiwa fastafasta

    Asipokuwepo mafisadi kidogo huchelewa kwa kuisubiri signature yake kwa hiyo bora asiwepo nchini kwa manufaa ya nchi.
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwa upande wangu tofauti ipo kubwa sana, anapokuwa nje kichwa hakiniumi saana kama akiwa yupo nchini na aongee PUMBA ZAKE!
     
  5. Mwanaitelejensi

    Mwanaitelejensi Senior Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asipokuwapo Nchi nafikiria kama Ufisadi unapungua hasa kwenye Mikataba feki na nchi inakuwa na Amani kwa kuwa hakuna maneno ya kejeli anayoyato kwa Watanzania na uongo unapungua nchini:wink2:
     
  6. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    tofauti ipo,.asipokuwepo,al adawi suleiman anakuja,gongo la mboto wanazika wafu,mitambo ya dowans inawashwa,dr slaa anakamatwa na polisi,..akiwepo anawaita tbc1 na kuanza kusoma na kulia kuwa chadema wanapendwa sana na watu hivyo wanataka kumpindua,..
     
  7. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Acha ukilaza wewe na kuwa mvivu wa kifikra na kimawazo nenda kasome KATIBA KILA KITU KIKO WAZI
     
  8. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mchicha mwiba upo kumbe , habari za siku ?
     
  9. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Hivi anaanza lini ziara za mikoani? Miaka mi5 iliyopita alikuwa akitoka mtoni anaenda mkoani, hasa Mwanza... Lakini siku 100 zimepita hatujamuona Ng'wanza.
     
  10. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Bora abak hukohuko maana akiwepo bongo misafara yake icyo na ratba huwa inanyosha kutokana na kuunda 4len kila anapotaka kwenda kuzurura. Mkwere anaboa jamani.... Hata speech zake znaboa c kdogo.
     
  11. Mwanaitelejensi

    Mwanaitelejensi Senior Member

    #11
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitafurahi sana Ukimpa mawazo hayo Kikwete, yeye ndio mvivu wa kufikiria kama angekuwa anafikiria Tusingefika hapa tulipo nchi haina Umeme, Ajira, Maji na mengine malizia wewe Kilaza. Ka mwambie Kilaza wako asome Katiba kazi kuteua wakuu wa kata hata wengine hawana sifa au umeshahaidiwa ukuu wa Wilaya ndio unaniambia kwenda kusoma Katiba unayowabebeni? Sina muda wakusoma hiyo Katiba imesha-Expired longtime ndio maana tunataka Mpya
     
  12. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    ndio hivyo hivyo mkuu
     
  13. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,448
    Likes Received: 761
    Trophy Points: 280
    Asipokuwepo watoto huwa hawapati pipi :rain::rain:
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Heri awe hayupo traffic jam hupungua. Safari zake na misafara ya Chalinze Msoga hutukera sana
     
  15. U

    Uswe JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    bora akae hukohuko ulaya
     
  16. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tanzania haijawa na Rais toka Nyerere alipostaafu.
     
  17. T

    TUWEKANE BAYANA Member

    #17
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiona foleni imeongezeka jijini ujue raisi anaenda airport au anarudi from airport.. Si apande helicopter
     
Loading...