Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, unataka laptop za kisasa toka marekani kwa bei nafuu?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by luckman, Sep 2, 2011.

  1. l

    luckman JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    je, unataka laptop za kisasa toka marekani kwa bei nafuu?
    afridev company limited, wasambazaji na wauzaji wa computer, tunapenda kuwataalifu kuwa, computer aina ya dell pentium 4, mpya na used zimewasili toka marekani
    bei zetu ni nafuu sana
    tutembelee sasa.
    tunapatikana kinondoni mkwajuni.
    kwa mawasiliano tunapatikana kwa namba zifuatazo +255 653549950

    ‘tumia bidhaa zetu ili uonje radha ya ubora wetu’
     
  2. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    weka bei kabisa ili mtu akiamua kuwatafuta ajue pa kuanzia
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    kutoka marekani siyo ishu.ishu ni ubora na bei.mia
     
  4. GABOO

    GABOO Senior Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nipo arusha,ntapataje
     
  5. l

    luckman JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    communicate with us via the cell phone number given below!
     
  6. by default

    by default JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weka bei wacha longolongo mkuu!
     
  7. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yaani hadi useme zimetoka USA.....Kwani ukisema zimetoka China ama Vietnam inakuwaje?
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    rekebisha kwenye red ..... halafu ndiyo tufanye biashara
     
  9. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    sasa mkuu ukisema laptop za kisasa unawauzia wabongo wenzako hapo si unatudanganya tu, hizo Pentium 4 kwa recodi ya Tabloids chip za Pentium 4 zilianza kutumika November 20 mwaka 2000.. hizo computer za zamani unataka wauzia watu, tutaftie vitu vizuri bana tunavyoweza tumia hata kwa miaka mi5 ijayo dual core, core 2 duo, core i3,i5,i7,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,!!:deadhorse: :deadhorse:
     
  10. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hilo neno nafuu sasa hapo halina maana.You should have stated the price ili tuweze kulinganisha na zilizoko kwenye market.Otherwise message yako bado inaelea hewani.Halafu hata hivyo hizo computer zako mbona za zamani sana?Hivi unafikiri wabongo ni washamba kiasi hicho.
     
  11. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni vema ukiweka bei kuliko namba ya simu kama mwuzaji mmoja wa blackberry alivyofanya na mimi nilikuwa mmoja wa wateja wake na ndo hii naitumia.
     
  12. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    ningekupa Thanks sema Mode wametoa kitufe....
     
  13. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,554
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Kama pentium wewe ndio unaita za kisasa je centrino na duo core utaitaje?. Kwa msiojua computers msidanganyike eti pentium ni za kisasa no way. Niliposoma heading nilitarajia kukutana na Mac Air book, kufungua kumbe pentium!.
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Asante sana kwa aina ya kompyuta utawauzia watu wa mosko na hananasifu,,,,,,,
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unaezakuta kitu mchina anakuambia marekani
     
  16. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    We Tanzanians have a very long way to go.
     
Loading...