Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Unataka Kuwekeza Kwenye Mapenzi??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Nov 28, 2011.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mahusiano ni uwekezaji/investmentna kama investment nyingine ili iwe succesfull vitu vifuatavyo vinaitajika1-capital-pesa ni muhimu ili mapenzi yenu yaweze kusimama kama wallet inasoma sifuri nadhani majibu yake mnajua2-human resources-watu nao wana impact kubwa ili mahusiano yawe imara ,kwanza nyie wenyewe na watu waliowazunguka3-time ni lazima muwe tayari kudedicate muda wenu ili mahusiano yadumu sio kila siku mtu yupo bize bize kama mim4 place eneo la tukio nalo linacount sana kwenye mahusiano kama mpo mbalimbali au mpo eneo mmoja yote yana matokeo flani kwenye mahusiano5 mnaweza kuendelea kabla sijarudi wakuunb kama hujajipanga ni bora ukasubiri
     
  2. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    mhhh...wenye uzoefu watakuja
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    kama kuna ukweli vileeee! nikirudi ntachangia zaidi maana njaa inauma kweli muda huu!
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni muhimu,lakini kumbuka kuna short na long term investment.
     
  5. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Smile; Haya yote uliyoyataja yana apply kwako? kwa hiyo mtu akitaka uhusiano na wewe inabidi awekeze??
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Smile shosti una visaaaaaaaaa wewe!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pesa inategemea na kiasi unachongelea.
    Kama ni nauli ya daladala na pesa ya soda mnapokutana sawa ntakubaliana na wewe kwamba angalau mmoja wenu awe kwenye position ya kusababisha hayo. Kama unaongelea nyingi (movie mlimani. . shopping posta. . vacation Zanzibar etc ) sikubaliani na wewe kwamba ni lazima kwasababu haiapply kwa kila mtu. Ni kwa wale tu wanaoingia kwenye mahusiano wakitegemea kupandishwa chati na huyo mwenzake.

    Kuhusu watu wanaowazunguka vile vile sikubaliano nalo unless wenye hayo mahusiano ni vichwa panzi. Kwamba wanaendeshwa na maneno pia matakwa ya watu wengine. Otherwise haijalishi umezungukwa na kina nani. . . kama unajua unachokitaka na jinsi ya kukiweka kilivyo bila kujali watu wengine wanasema/taka nini ,mahusiano yako yatasurvive mpaka pale mtakapoamua wenyewe kwamba sasa basi.
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sio visa short yaani wewe jaribu kukosea kimojawapo uone
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Hebu tupe uzoefu wako....
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Tena kabla hujainvest uandae business plan ya kueleweka. Msisahau kila transaction inabidi irekodiwe. Monthly reports nazo muhimu. Kuinvest si shughuli ndogo.
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    swala la hela lizzy sio hela nyingi maisha ni hela kumbuka yaani hela za kusababisha maisha yasonge mdogomdogowatu waliowazunguka nao wana impact kwa maana kwamba sidhani kama kuna mtu anapenda kusumbuliwa na ndugu labda wa mpenzi wake bila sababu kumbuka sio wote vichwa panzi
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ndio lazima tusaini memorandum of understanding kabisa mkuu
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Watu huwa wanaiba Business Plan za wenzao halafu wanaenda ku-implement idea ndio maana ile Business Plan yangu sijamshirikisha Maskini Jeuri...
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    transaction zipi tena?
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Really??
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Nov 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye pesa tuko pamoja.
    Mtu yeyote anaepelekeshwa na watu wa nje ni kichwa panzi. . . . SORRY!
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Nov 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Eti niambie we watu wengine wanaweza kufanya mahusiano yako na deshi deshi yafe?
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    yes tf suppose upo kwenye mahusiano na binti x rafiki zake wanakuletea maneno mabaya,ndugu zako hawampendi ,na wazazi wake hawakutaki hayo mahusiano yatakuwa matamu kweli?
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    BP yako inabidi uitunze vizuri ingawa Mj akiiba najua lazima ashindwe kuimplement. Lol.
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    external factor ina nguvu sana lizzy kuwa huyaone relationship nyingi zinafail kwa sababu ya watu wa nje
     
Loading...