Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, unataka kupoteza umaarufu wako?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by yusufummaka, Jul 7, 2012.

  1. y

    yusufummaka Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliye na hamu ya kupoteza umaarufu wake ndani ya jamii aendelee kuunga mkono migomo ya madaktari. Wagonjwa wanaokwenda kwenye hospitali zetu za rufaa huwa wanatoka mikoa na willaya zote nchini, hivyo usumbufu wanaoupata wagonjwa, wanafamilia na jamaa za wagonjwa zinaikumba mikoa na wilaya zote nchini equally. Atakaeibuka hero of the day ni yule atakaefanikiwa kuwashawishi madaktari warudi kazini waokoe wanaofia mivunguni bila matibabu huku akitumia njia mbadala za kutafuta maslahi bora ya madaktari bila kulazimika kugoma. Tunapomsikitikia dk wetu ulimboka tusisahau pia kusikitikia hatima za wagonjwa waliokosa matibabu (trike a balance). Daktari asitarajie kugongeana bilauri za mvinyo huko mitaani na wagonjwa, wana-familia ama jamaa wa mgonjwa aliyepata masahibu ya kukosa matibabu. be care vita haina macho!!!!.
     
  2. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Hivi selikali inpo wasimamisha kazi ma dr huku ikiwa haina hata mbadala wanategemea nin? Acha tufe kama watakavyo huku wakiendelea kuficha kodi zetu uswis. Napendekeza re-allocation ya balance ya rushwa ya rada kwenda afya!
     
  3. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,800
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Serikali ndio itakayo pata hasara kuwaacha wagonjwa wafe bila msaada hapa wa kulaumiwa ni SERIKALI kwa kuzembea kuwalipa madaktari na kuzorotesha huduma Mahospitalini.
     
  4. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kama vita tu,maendeleo yoyote lazima yagharimu maisha ya watu kidogo.kwangu mimi,naona mgomo ndiyo njia pekee.Mgomo huu ukiendelea utaifanya serikali ianze kutumia akili kidogo.

    Mfano mdogo tu,ule mgomo wa kwanza ulikuwa January mwaka huu.Madaktari wakaeleza kuhusu upungufu wa vifaa na yafananayo.Kama serikali ingekuwa inapenda demokrasia si ingeyaadress haya masuala kwenye bajeti hii mpya iliyopita June??

    Ni wazi.Mgomo ndiyo njia pekee..ila hakuna vita isiyo na majeruhi.Hata vita sio jambo jema,lakini wakati mwingine ni lazima.
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,190
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Ukitaka kupoteza umaarufu na heshima yako kuwa mwanachama wa CCM. Huku kwetu ukivaa shati la kijani unazomewa kila unapopita, hata watoto wanahusisha mavazi ya kijani na ufisadi,ukware na uuaji.
     
Loading...