Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Unataka kujua kama Ndoa yako/Mpenzi wako ni wa kweli leo leo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by LexAid, Feb 14, 2012.

  1. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wana JF, kusisitizia hoja alietoa Ndugu Mutabuzi yesterday kuhusu ndoa na mahusiano ya sasa, Naomba kila mmoja mwenye ndoa and partner humu ajaribu zoezi la kubadilishana simu (Mobile Phones) na mpenzi wake kwa siku ya leo tu muone vichefuchefu. halafu tuweke matokeo humu jamvini. Naamini 90% or more will be shocked!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mkuu,
    sio siku nzima, lisaa limoja tu latosha!...nusu ya ndoa zitakuwa zitaharibika beyond repair!
     
  3. juma sal

    juma sal Senior Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli mkubwa hiko ni kipimo sahihi....big up ila mm siwezi fanya hiyo kitu
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kwanini mkubwa?
    Si unampenda mtu wako, na ni valentine wako?
     
  5. g

    gongolamboto JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie nilimwachia mke wangu simu yangu mwezi mzima na ndoa haijavunjika. Simu siyo tatizo katika ndoa, tatizo ni matumizi ya hiyo simu. Unatakiwa uwe na limit kwenye kugawa namba zako
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    kuna watu wanatumia namba ambazo wake/waume zao simu zake hawajawahi ziona
     
  7. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nimefanya hivyo na nimelock simu zote siziingie wala sms kwahiyo ni kama anatembea na mche wa sabuni
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    kazi yoote hii maisha yenyewe mafupi!
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wengine watapelekwa hospital kwa mtindo huo....
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huko ni kutiana majaribuni!
    Kwanini haya yote lakini?
     
  11. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,800
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    hii mbona sio dawa, watu wana simu zaidi ya moja, ukiamwachia simu unawahi kuwaalert mashost...
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Simu tu hata password za email zangu akitaka nampa pia...
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    na password yako ya jf na fb?
     
  14. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    acheni kabisa mnatafuta presha za bure
     
  15. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ebu wenye ndoa tuendelee kuwa wavumilivu kubadilishana simu muda huu utachanganyikiwa bure
     
  16. bahatika

    bahatika Senior Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 121
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kubadilishana simu hakutsaidia zaidi ya yote kutabomoa familia na kusababisha watoto kuhangaika, kwa kifupi huwezi kumchunga binadamu mwenzako ni Mungu peke yake ndiye aonae SIRINI ni kuombeana msiingie majaribuni
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    JF & FB na hata gmail i'm clean buddy...i don't need to worry
     
Loading...