Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je unapenda matiti yaliyosimama? Soma Hapa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Entrepreneur, Mar 17, 2012.

  1. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [FONT=&amp]BIASHARA huria imezua mengi. Hali kadhalika Sayansi na Tekenolojia nayo, imeleta mengi. Katika kuwaondolea kero wanawake wenye matiti yaliyosinyaa hapa nchini, wataalamu kutoka China wameanza kutoa huduma ya kunyanyua matiti, (watoto wa mjini wanasema kuyapiga jeki) kwa kutumia mashine maalumu.
    [/FONT]
    [FONT=&amp]Huduma hiyo ya kusimamisha matiti yaliyolala, imeanza kutolewa katika Saluni ya Blue Palace, iliyopo nyuma ya Shule ya Mapambano, Sinza jijini Dar es Salaam. Zoezi la kusimamisha matiti huchukua wiki tatu mpaka sita, inategemea aina ya mteja na wakati mwingine juhudi zake kwa gharama ya sh. 150,000/=. Kazi kwenu wanawake wenye matiti yaliyosinyaa na mnapenda muendelee kuonekana warembo.

    [/FONT][FONT=&amp]Source: Mwananchi, Mashine ya kuinua matiti ya wanawake yaingia nchini[/FONT]

    Maswali?

    Je unatambua kuwa kuna tiba asilia ya mimea/mitishamba?
    [FONT=&amp]Je unatambua kuwa kuna mbadala ukiwa nyumbani kwako?[/FONT]
    [FONT=&amp] Je zoezi hili linaweza kuwa na madhara kiafya mbele ya safari?[/FONT]
    [FONT=&amp]Je TFDA/TBS/Wizara ya Afya wamethibitisha haya?[/FONT]


    Karibuni muungane nami katika safari hii

    Updates 1
    Tiba Asili ya kutumia mimea/mitishamba kwa wale flat chested
    Update 2
    Tiba Asili ya kutumia mimea kwa wale wenye matiti yaliyolala
    Update 3
    Tiba Mbadala kwa wale wenye matiti yaliyolala ukiwa nyumbani kwako
     
  2. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mh.. Wanajitengenezea cancer bila kujua!
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Wanasubiliwa na M/MUNGU hao!
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Myner...!hutaki jek ww?
     
  5. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wanaume wanaume wanaume jamani mtaishia kupata katuni,wengine wanaongeza makalio kisa wanaume wanapenda wadada wenye makalio,haya sasa kwani matiti yaliyolala yana shida gani na nani kawaambia ladies yana shida?haya yakiwa madogo kelele hadi surgery ya kuongeza?jamani mateso,ushauri wangu kwa wadada mwanaume akija oh we mzuri lakini mnene usihangaike kujislim mwambie aende akatafute mwembamba oh wewe mweusi mwambia akatafute mweupe,kwa sababu unahangaika unapata mateso na on top kubwagwa,heri mimi i dont gv a damn about the way my body looks as long as im healthy
     
  6. d

    dandabo JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Mimi sioni tatizo hapo, (labda la kisayansi kama lipo) wanaume wote tunapenda wanawake wenye matiti mazuri yaliyo jaa sio ndala!
     
  7. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Lakini Amy mbona sigara, pombe na vyakula vya viwandani vinasababisha cancer pia na watu wanachukulia poa tu
     
  8. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mbona wahusika walipohojiwa juz Eatv walsema siyo mashne ya kucmamisha matiti ni mashne ya massage bt maalum kwa matiti tu.
     
  9. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mbona nimesikia hyo mashine imepigwa marufuku na wizara ya afya.
     
  10. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Anayekupenda lazima akupende vile ulivyo na aridhike akianza kasoro za kijinga atafute asiye na hzo kasoro,yaani unyonyesha yabaki kama yalivyo dah,hivi mbona wa2 hawana kiburi changu,i cant get low,
     
  11. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    eti kumassage matiti ili iweje?
     
  12. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye red umenifurahisha sana Mamndenyi, lakin ina maana hata mazoezi hutaki kufanya ili mwili mwako uwe kwenye shepu nzuri? Au hata mlo kamili huzingatii ili uwe na afya na muonekano mzuri?
    Anyway hayo tuyaache lakin hapo unapotulaumu wanaume kunaweza kuwa na technical error kwani kuna wanawake wengine hawataki kujikubali jinsi walivyoumbwa. Wakiwaona wenzao walioajaaliwa (sijui nani kasema wao hawajajaliwa) wanatamani kuwa kama wao.
    Thank God (sijui ni sahihi kushukuru), Mchina yupo, nae anawapatia ile kitu roho inataka
     
  13. d

    dandabo JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Alivyokupenda si yalikua yamesimama?
     
  14. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mbona bado huduma zinaendelea kutolewa
     
  15. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Haa haaa haaaa. Wewe ni noma Mkuu
     
  16. d

    dandabo JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    sipati picha mdada kajazia kifuani(mchina) huko kwenye makalio ndo kumevimba(mchina), itakua burdan ya macho! Mtaani tunaita dawa ya macho?
     
  17. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nakula vizur kwa raha zangu,nafanya mazoezi madogo kwa starehe just kuhakikisha im health lakini vi2ko vya sina makalio,or matiti yamelala or mi mweusi haviingii akilini,unajua mr,huyu mwanamke nani kamuambia matiti yaliyo lala si mazuri?mfano mi naona wadada waliojaliwa natural makalio na mimi nina pasi lakini hainisumbui kwa sababu wapo watu wanaopenda pasi yangu na scientifically hamna madhara ya nlivyo,kwa hyo kwa nini niache kujikubali,lakini hata humu jf ushaona mapicha ya wadada yanayowekwa na wakaka?wakaka ndio wanawapotezea confidence ladies,
     
  18. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sawa aliyenipa mimba na kunizalisha na kunipa wajibu wa kunyonyesha ni nani?au huyo mtoto anayenyonya nimnyime chakula chake?mnajisahau eh,
     
  19. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nasikia ipo na ya kurudisha bikira. Yaan huyu mchina sijui anataka atumalizie dada/wake zetu
     
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dogo tuheshimiane...
    Usione simba kanyeshewa ukajua paka....
     
Loading...