Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je unamiliki mali zaidi ya kipato chako?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nazjaz, May 8, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kama una miliki mali zaidi ya kipato chako, ukiulizwa sema hapa Bongo tunaishi kimjini mjini, tunaazima kila kitu kutoka kwa washikaji. Majumba, magari, mashamba, masheli na vitega uchumi vyote nilivyo navyo ni vya kuazima.
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    unaposema kipato chako una maana gani??
     
  3. Jungumawe

    Jungumawe JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 246
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Si ana maana kama Riz1 tu
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,438
    Trophy Points: 280
    Hizi ni njama za Chama cha Magamba kuhalalisha wizi na dhuluma ya mali ya umma.
    Juzi KIA twiga wametoroshwa, JK kakaa kimya, hajamuwajibisha yeyote, huo no mradi wake, kama Mwinyi alivyouza Loliondo.
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa serikali ya magamba sio kitu cha kushangaza
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,438
    Trophy Points: 280
    Ccm haina maana
     
  7. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    suiju tutaishia wapi wabongo. tunaelekea kizani na kuzimu combined
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    May 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Kumbe kuishi kimjinimjini ndio maana yake hii??
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Heheheh Katavi hata mie nipo jf kimjini mjini :bange::bange:
     
  10. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mi naona uko ki mabange zaidi
     
  11. mbweleko

    mbweleko Senior Member

    #11
    May 8, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Eeeh! Na ukiona watu wanakusemasema sivo ndivyo we sema unasingiziwa tu,na udai kuombwa msamaha ndani ya siku 7,kabla hujaenda kuwaadabisha kisutu!
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    May 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Kweli nakuona upo kimjinimjini!
     
  13. Kitumbo

    Kitumbo JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 543
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama tungekuwa tunafuata utawala wa sheria basi tungesikia TRA, TAKUKURU na CID wamemhoji RIZ1 lakini kwa utamaduni wa kwetu yeye ni shujaa anajua kuzitafuta.
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kuposses na kuown ni vitu tofauti.
     
Loading...