Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Unalipenda Jina Lako la Kuzaliwa au Unalichukia?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Duduwasha, Sep 10, 2012.

  1. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,009
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Unakuta Wazazi wanawachagulia Majina Watoto wao Then Watoto wakikua wanayabadili pengine kwa kutoyapenda ukilinganishwa na ya Watoto wenzao na kuna pindi huyabadilisha ili yapendeze n.k

    Majina ambayo Watoto huyachukia sababu ya kupata Kejeri kutoka kwa Watoto Wenzao

    Chausiku

    Chawote -

    Cheusi - Hupata wakati mgumu pale wanapoitwa Cheusi Mangala.. Hununa haswa.. na kuuwaza Mkologo

    Mwanaisha - Hawa wengi hujibadilisha mapema na kujiita Aisha au kukolezea Aysha

    Sylvester - Utotoni wanataniwa Sana kwa kufananishwa na Sylvia jina la kike

    Christinian(o) - Hutaniwa na kuitwa Christina basi huwa Kero hadi wanayachukia majina yao

    Chamba - Hili nalo linapunguza mvuto kulitamka japo ni jina maarufu

    Mapunda - Hili kwa Wangoni ni Poa tu kwao

    Chogo - hili nimelisikia ni sir Name ya Mtu

    Sikujua-

    Mateso- Hawa hujiona kama jina linaleta Nuksi

    Mboro- Hawa Wachaga yaani hata kulitamka inakuwa ni Noma japo kwao linamaana

    Farouq - Hili kuna kipindi lilikuwa tusi kwa Baadhi ya Waswahili

    Rutasharobaro - Hujiita Ruta

    n.k
     
  2. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,009
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  3. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,009
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...