Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, unakumbuka ulivyokuwa ukifikiria ulipokuwa mtoto?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bra-joe, Apr 13, 2012.

  1. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Nakumbuka nilipokuwa mtoto kila nilipokwenda stesheni (Tbr) nilikuta injini za tren zipo on muda wote, pia mabehewa yakisukumwa kwenda mbele na nyuma. Hapo nilidhani kwamba injini ya treni ikizimwa basi haiwaki tena, na mabehewa yakikaa muda mrefu bila kupelekwa mbele na kurudishwa nyuma (shanting) hupata kutu na kusababisha injini kushindwa kuyavuta. Je wewe unakumbuka nini ulipokuwa mtoto?
     
  2. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mwlimu wa sayansi alifundisha matumizi ya darubini.
    akasema moja ya hayo ni kuangalia kitu kilichombali,
    kukivuta na kukiona kwa ukaribu kama vile kiko karibu zaidi.
    Mimi nikadhani ni umbali wowote. kaka yangu flani akatoka nairobi,
    akawa anapiga story kua darubini yake imeharibika. me nikajua bro hua anatuangalia
    tokea nairobi hadi hom (moshi).
     
  3. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    duh hii kali nimesmile kidogo heheee
    mi nilipokuwa dogo nilikuwa najua mtoto anazaliwa kwa kunyea na si kwa kukojolea lol!
    pia nilijua wakubwa hawajambi wala hawanyi wanaofanya hivo ni watoto tuu mmh.
     
  4. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nilipokuwa mdogo, nilikuwa nafikiria kuwa Wazungu (generalization) kuwa hawaendi haja kubwa pia kuwa watu wenye upara wana fedha sana pia kuwa Albino hawafi! Kaazi kweli kweli, Utoto!
     
  5. w

    wa home JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mie nilijua kua wanawake hawanyi mavi wala hawajambi.
     
  6. muuza ugoro

    muuza ugoro JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nlidhani 2nakula ile 2we wakubwa, na wakubwa hawali coz wameshakua wakubwa.
     
  7. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mimi nilikuwa nafikiria tukila chakula kinajaa hadi kwenye koo
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    mie nilikua najiuliza sana kwa nini majumbani umeme unakatika lakini si kwenye magari..basi nilidhani tanesco wanawapendelea wenye magari wakati wa mgao!
     
  9. Bigjahman

    Bigjahman JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 600
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    ha ha haa nakumbuka cku moja nalaumu ivyo mbele ya mama,mama alcheka sana mpaka machoz,yeah utoto bana
     
  10. ceekay

    ceekay JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 234
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nakumbuka nilivyokuwa mdogo nilidhani mtaani kwetu ndio DUNIA nzima, nje ya hapo hakuna watu tena ni patupu (EMPTY)
     
  11. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    kila mmoja wenu alijuwa kuwa watoto wananunuliwa.
    Na kama hukupatwa hapo basi mlikuwa mnajuwa kuwa watoto wanazaliwa kutokea kwenye matumbo ya mama zao ambayo yanakuwa yanachanwa.
     
  12. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Nilpokuwa naona wenye govi na mie sina nilidhani...baba mtu alikuwa na govi au katahiriwa. Kumbe hata kama umetairi unazaa mtoto mwenye govi!!!!
     
  13. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nlikua darasa la tatu tunafundishwa kingereza. Nikamuuliza mwalimu na majina ya watu nayo yanakiingereza chake. Mwalimu alinicheka!
     
  14. f

    freakshow Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hahahaha!ulikua bonge la box
     
  15. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Mi nilikukuwa nafikiri juu ya mawingu kuna bati kama zilivyo nyumba zetu,pia nilifikiri tunaishi ndani ya dunia kama vile ndani ya mpira,na nilifikiri ukitembea hadi mwisho wa sky unapoina utakuwa umefika mwishoni mwa dunia na kuna ukuta. Pia nilifikiri upinde(rainbow) ina mwisho inapoangukia,basi wacha siku moja nikiwa na wwenzangu tufuatilie upinde ulipoishia,tulitembea kama kama kilometa kama tatu hivi lakini wapi hatukufanikiwa kuukamata maana tulikuwa tuanaona kama umedondokea sehemu ukifika hapo hola unaona umesogea mbele.
     
  16. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,205
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    ...nilikuwa nikimwona mjamzito najua ame'du' na kuanza kuhisi ilikuaje!
     
  17. B

    Baby shangazi Member

    #17
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nlikua nafikiri kama kwetu jua linawaka au mvua bas dunia nzima itakua hvo! 2metoka mbali mwe
     
  18. Ozee

    Ozee Member

    #18
    Apr 14, 2012
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilikuwa nasikia watu wakimwita balozi wa kijiji chetu Ngamilo basi nikajua mabalozi wote wanaitwa mangamilo yani ni kama jina la cheo chao..
     
  19. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah!!Umenirejesha mbali aisee, mi nilikuwa nawaza kuhusu mwezi...Niliamini kuna fundi anayehusika na kuutengeneza mwezi ndio maana usiku unaonekana na mchana hauonekani..Na nikatamani hiyo kazi ya kuutengeneza mwezi iwe yangu vilevile watu wa nyumbani walinipa jina la utani(fundi mwezi) kutokana na mawazo hayo
     
  20. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kabla sijaanza shule Nilidhani nikianza shule, siku ya kwanza ndo darasa la kwanza, ya pili ndo la pili, ya tatu la tatu ...nk. Nilishangaa sana nilipoanza shule, maana kila siku ninapoenda shuleni bado niko darasa lile lile la kwanza....nilikasirika sana!
     
Loading...