Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Unakumbuka enzi zako???

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Manager, Sep 28, 2012.

  1. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    View attachment 66475
    My Take: Ukiangalia picha hii ujionyeshe ulikuwa msitari wa mbele au nyuma. Asante wapendwa
     
  2. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyo aliyeshika fimbo lazima atakuwa kiongozi kwa sasa
     
  3. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hapo sipo, nilikuwa napenda kuwa kifua wazi, wenyewe wanaita kifua gemu sijui ndo nini
     
  4. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mie wa kwanza kushoto, huyu wa nyuma yangu sister mkurungenzi wa........
     
  5. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mtoto kutovishwa kaptula inaitwa 'self service'
     
  6. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Naona sister bado hujaacha style ya kunyoosha mikono wakati wa kupiga picha!
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    kumbe mabreka ni ndugu yake Kongosho! Manake uchokozi na kung'ong'a wenzie hajaacha hadi leo.
    Mie wa kulia kule, mashavu dodo hehehe.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Mwenye fimbo atakuwa Maxence Melo.
    Sijui karefuka kiduchu maana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kwa nyuma kama kuna helcopter vile?
     
  10. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Aisee, una mimacho du!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  11. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimeipenda hio, yuko mbele, na 'fimbo mbele'
     
  12. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimekuona mkuu, picha zinakumbusha mbali sana!
     
  13. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Miaka hio mama alikuwa ananishonea kaptula kwa sindano yeye mwenyewe, ninafikiri unaniona kwa pembeni. Inakuwa kubwa, itakutosha mbele ya safari!
     
  14. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mi watatu toka kulia. Nilikuwa na sura pamoja na fikra za kiutu uzima. Maza akipokea mshahara,nikawa namwibia noti kadhaa na kuzificha. Zikifika tarehe za kuishiwa namkabidhi hela zake. Akawa ananisifu na kushukuru vibaya.'Bichwa linavimbaa'!!!
     
  15. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Dogo mwenye fimbo katisha mno
     
  16. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwi kwii, umekuwa honest!
     
  17. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sasa hivi si dogo tena nimesikiwa anafanana na mwanzilishi wa JF!
     
  18. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,520
    Likes Received: 1,679
    Trophy Points: 280
    Hapo ni Ujaruoni nini?
    mchemsho hiyo sio helicopter ni Pikipiki na pia helmet limening'inizwa hiyo pikipiki nadhani itakuwa ni kawasaki
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 374
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    huyo mwenye fimbo ni mkuu ktk ofisi ya rais masuala ya......! (nina maana ofisi ya RAIS wa TFF....!)
     
  20. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Si useme tu, watu watajua ni utani!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...