Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je unakijua hiki? Must collage.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Asu tz, Jun 17, 2012.

  1. Asu tz

    Asu tz JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Hbr wana jf wooote!!
    Natumain mpo poa kabisa! Ok nianze moja kwa moja na maada ambayo imenileta hapa.
    Kuna hk chuo kipo maeneo ya ubungo plaza, tumeskia matangazo yake sana hasa redio clouds kwamba chuo hk kina chukua wanafunz wote waliomaliza kidato cha nne sifa zao za kujiunga atleast uwe na chet tu.
    Sasa wakuu kwa mitazamo yenu kwa koz ambazo wanatoa ni nzur or ndo bora koz?

    Unaweza tembelea website yao ambayo ni www.must.ac.tz
    Naiwasilisha kwenu.
     
Loading...