Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je unajua wengi wetu pamoja na Mawaziri ,wabunge tumesoma shule kama hii.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NYENJENKURU, Apr 27, 2011.

  1. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hii ndo shule Watanzania tumesoma na bado zipo sana Tanzania.Je tutafika katika karne hii ya sayansi na technolojia?
     

    Attached Files:

  2. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mbona imejengwa kwa Matofali na ina madawati? Shule nilosoma haina madawati na haikujengwa kwa matofali. Hii ina anasa.
     
  3. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,515
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Kuna nyingine hata jengo hazina... Kuna moja ipo mkuranga ilionyeshwa juzi na TBC1 yaani watoto wapo chini ya mwembe.......na ikinyesha mvua shule inafungwa.........akidondoka nyoka ni msikemshike
     
  4. maulaga

    maulaga JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 472
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sibora hata hiyo mbayo ina madawati! ziko shule jina kaka.
     
  5. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mbona hii ni supa kabisa mpendwa?

    Tanzania hii iliyoadhimisha miaka 47 ya uhuru juzi unaijua vizuri??

    [​IMG]
     
  6. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Shule ya Msingi Sumaye, Kijiji cha Mvuleni Kata ya Mabogini ina darasa moja! Jiulize hayo mengine yakowapi!
     
  7. B

    Baba Jose Senior Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shule nzuri kabisa hio watu tumekaa chini, au kama kuna dawati basi jua uana andikia kwenye goti acha bwana,
     
Loading...