Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je unajua kitu kinaitwa 'm2m'

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by chief72, Apr 15, 2012.

  1. c

    chief72 JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kuna program ita anza muda si mrefu na makampuni yanayojifanya eti they are fighting against AIDS, hii program italenga mahusiano ya mwanaume na mwanaume wafanye ngono salala, waingiliane bila kuambukizana ukimwi, kwa hiyo hii program italenga kuwapa support watu hawa ktk moraly na material, kwa hiyo watapewa hela na mafuta ya kulainishia nani hii ili kuondoa mmichubuko.....jaman huu ni ujinga tuwe macho,
     
  2. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    we umejuaje? au ndo umepewa tenda?
     
  3. M

    Mahmoud Qaasim JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 765
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    umeniacha mbali sana, hiyo programu ya m2m (unamaanisha muhimbili?) kwa maana hiyo mbili hapo kati ya m na m ndio jina la programu ama ndio nini? halafu mafuta ya kulainisha ndio huondosha ukimwi? nimeisoma post mara nne nikairudia tena sijapata ufahamu wa hiyo programu iliko na ifanyavyo kazi, mwanzo nilifikiri ni programu ya kompyuta lakini kwa kurudia rudia kusoma nikaona programu umemaanisha ni mpango, ila mpango wenyewe ndio sijauelewa na hizo m-mbili-m zinavyofanya kazi.
     
  4. Mkomamanga

    Mkomamanga JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Tanzania tusiyoitaka ni ya m2m maana wanakuja na ujinga wao wanatuibia dhahabu na mengine mengi halafu wanapata na wanaume wakuwafanya nao m2m maana wanaogopa mabinti zetu watawachuna kiuhakika. Upuuzi na pesa hiyo ni malipo ya kishetani!
     
  5. C

    Chassarsenal Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Km ni hvyo wata2letea ht program za jnc ya kwend haja choon.
     
  6. I

    Innocent msokwa Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijakusoma kiongozi,iyo m2m ni nini?
     
  7. c

    chief72 JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    man to man
     
Loading...