Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JE, UNAIPENDA TANZANIA? njoo uungane nasi mkutano wa CHADEMA Milton keynes 15/09/2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chilisosi, Sep 7, 2012.

  1. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    [h=3]Mkutano Wa Chadema Milton Keynes - Je Unaipenda Tanzania?[/h]

    [​IMG]

    JE, UNAIPENDA TANZANIA? KAMA JIBU NI NDIYO, BASI NJOO UUNGANE NASI MILTON KEYNES
    NETHERFIELD MEETING PLACE, FARNBOROUGH NETHERFIELD MK6 4JB kuanzia saa kumi jioni mpaka saa tatu usiku

    CCM ni injini iliyochoka sana na iko beyond repair, we can only use it as a scrap metal.
    Inabidi tufunge injini mpya kabisa inayoitwa CHADEMA kwenye gari letu Tanzania



     
  2. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kila la kheri makamanda, sisi wengine hatuna namna ya kuhudhuria physically, lakini spiritually, tup pamoja.
    Pipoooooooooooooooooooooooozz............Pawaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!
     
  3. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee iyo sehemu iko wapi hapa tanzania ????
     
  4. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hii uk bro,
    halafu nakudai kidumu cha mbege wewe
     
  5. Chris Lukosi

    Chris Lukosi Tanzanite Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 4,586
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Asante chili tuko pamoja
     
  6. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wenzenu nao wameamka SASA, Nasikia wanaenda kufungua TAWI Leicester, Kumbe wanaogopa Chadema eeeh!
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wewe si ulikuwa kwenye ban au umehonga mbege?
     
  8. m

    moseskwaslema Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pamoko sana makamanda
     
  9. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hata wafanye nini mkuu hawataweza kamwe kushindana na sauti ya umma ambayo ni sauti ya Mungu,angalia anavyoendelea kuwaumbua kwenye mauaji yao haswa kifo cha mwandishi kamanda Mwangosi.
     
  10. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa kwelli Ccm sizani Kama watafika 2014, mie nina wasiwasi mukulu anaweza kukubali yaishe
     
  11. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wenyewe hawaamini bado kama chadema ina nguvu, bado wana tudharau
     
  12. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    "Sisi sote ni ndugu, tatizo ni CCM" ...................... hii ni kali.
     
  13. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Cha moto ukiangalia reality utagundua kuwa huu msemo ni kweli
    Kama sio ccm waisilamu wasingekuwa wanaaandamana
    kama sio ccm uamsho wasingechoma makanisa
    kama sio ccm watu waingekuwa wnauawa
    kama sio ccm tusingekimbia nchi yetu tuishi ugeninmi
    kama sio ccm ditto asingeua dereva wa daladala live
    kama sio ccm rage asingepanda na bastola jukwaaani
    kama sio ccm viwanda visingekufa
    kama sio ccm tungekuwa ,oja ya mataifa tajiri dunianai
    FIGURE IT YOUSELF
     
  14. MARUMARU

    MARUMARU JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ipo usseri karibu kabsa na kirongo
     
  15. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaha! NYINYIEM
     
Loading...