Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JE, unahitaji Microscope kuona mwizi wa mchana?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sungurampole, Aug 30, 2011.

  1. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nikikumbuka maelezo mengi yaliyotolewa siku za nyuma kutetea umuhimu wa radar ile ya mabilioni kwa Tanzania nashangaa sana. Makuadi hawa walijitahidi sana kueleza kuwa radar hii ni critical kwa ulinzi wa nchi na watu wake.

    Swali ni je, ilikuwaje radar hii ya kisasa ikashindwa kuona ile ndege ya Qatar kuanzia kuingia hata kuondoka na wanyama pori wetu kama abiria?

    Tanzania zaidi unavyoijua!
     
  2. saliel

    saliel Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waeleleze hao.
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,352
    Likes Received: 1,042
    Trophy Points: 280

    Mkuu Radar iliona ndege na hata twiga na wanyama wengine walionekana!! Lakini radar haiwezi kuzuia!!
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    The trouble with this country is that there are too many politicians who believe, with the conviction based on experience, that you can fool all of the people all of the time.
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    kwa hiyo mkuu mwita25 we ulitakaje kiupande wako..
     
  6. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Makes me believe Tanzania is special in a way - we go for some of the interantional standards while we are yet to satisfy even the basic ones. Can you imagine a traffic police insisting on fastening a safety belt while we have not even managed to ensure all passengers are seated - what belt should the ones standing use- standing belt?
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    swali la msingi sana, manake huyu jamaa wakati mwingine haeleweki.
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,276
    Trophy Points: 280
    Mwita 25 umekua sasa, kumbe ilikuwa utoto tu unakusumbua.
     
  9. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    rada yetu inalinda mkuu wa nchi na sio wanyama na wananchi
     
  10. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kama dege la jeshi kama lile linatua KIA na kupark kwa siku kadhaa na kisha kuruka likiwa limebeba abiria wanyama na hata Usalama Wa Taifa (UWT) ambao enzi ya Mwalimu waliona hata sindano iliyodondoka katika nyasi hawakuona sidhani kam rada itasaidia.
     
  11. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tatizo radayenyewe iliingizwa nchini na wezi itawezaje kuwaona wezi?
     
  12. MANI

    MANI Platinum Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Mwita are you seriously?
     
  13. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Naona kazi siyo ya rada.Nauliza hao wanyama walitoka vipi mbugani mpka uwanja wa ndege?Je hakuna kampuni za mizigo hapo airport?Nani anaruhusu kupakia mizigo kwenye ndege za mizigo?Na ni nani anaruhusu ndege kutua na kupaa anga za Tz?Ukipata majibu ya hayo maswali basi naomba tukutakene tuanze kugawana hii INCHIII YETU KILA MTU NA KIPANDE CHAKE HATA KESHO
     
Loading...