Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, unahitaji logo/nembo designer?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Bongologo, Apr 15, 2012.

  1. B

    Bongologo Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi. Nina-design nembo(logos). Pia naweza kuboresha nembo unayomilki. Ila sijhusishi na design zinazohusu kampuni au bidhaa zinazohusika na ulevi, kamari na vitu kama hivyo. Hii ni katokana na imani yangu. 0652 999009. Bongologo@yahoo.com. Thanks & May ALLAH bless you dear.
     
  2. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bongolono,
    Naomba unitafute nikupe kazi, 0768 192524/ 0767 130 709 kama hutanipata hewani kwa uwe mvumilivu, hii ni kutokana na majukumu ya kazi.

    Stay blessed.
     
  3. B

    Bongologo Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Za Leo? Shukran. Nitakutafuta kaka
     
  4. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni-PM kuna kazi tuongee
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,125
    Trophy Points: 280
    Hebu design logo ya serikali ya nyumba yangu
     
  6. B

    Bongologo Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi Bujibuji. Nitumie details za kuihusu hiyo serikali. Mnakaa kijijini au mjini? Rangi gani ungezipendelea ktk logo yk, jina utakalotumia ktk logo; slogan (Kama ipo). Ukishatuma details tutaongea kuhusu gharama. Bila shaka hatutashindwana
     
  7. B

    Bongologo Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Allien. Nitumie email address na no. Yako ya simu tafadhali. Nakutakia siku njema
     
  8. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    0655533543 piga haraka sana nikupe kazi.
     
  9. B

    Bongologo Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tutor B.
    Vipi hali. Nimeshakupigia sana but simu yako haipatikani bro.
     
Loading...