Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je,unahitaji logo na banners?cheki hii

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MTAMBOKITAMBO, Jun 8, 2011.

  1. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salaam wakuu wa jf,mimi ni mmja kati ya wadau wa graphics hapa jf,na nina blog yangu niliyoianzisha hivi karibuni kwa ajili ya kufanya designs za logo,banners na kazi nyingine za graphics kwa haraka kupitia orders za online.either uni p.m hapa ama through my other contacts kwenye blog yetu.order yako itafanyiwa kazi haraka na kwa utaalam mkubwa.natanguliza shukrani.

    Tembelea blog yangu ya
    LOGOZETU.usisite kutoa comments zako
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    tutakutafuta tu ndugu
     
  3. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    yeah..thanks mkuu tutatafutana
     
Loading...